สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

อยากให้มีคนอย่างงี้เยอะๆครับ 
 ตาผมละ 5555
กูสร้างสรรค์กูคิดกูประดิษฐ์คำไทย
กูไรม์เพื่อมิตรและชีวิตไม่คิดซ้ำไคร
ไรม์วันละนิดไม่ผิดเพราะไม่สะกิดไคร
ไรม์มีอีกเป็นลิตรปล่อยที่ละจิ๊ดเริ่มติดใจ

Dayzy ก็มาด้วยสิครับ
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ไรม์สักนิดไรม์เพื่อชีวิตไม่คิดดิสไคร
ไรม์กระจิ๊ดริ๊ดไรม์อีกนิดไม่ผิดใจ
โลกจะมืดมิดถ้าทุกคนนั้นปิดใจ
ไรม์เด็กวิทย์หรือเด๊กคณิตไม่มีติดใจ

55555
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้