สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

ชื่อกูมันชื่อcnktb ฮะ ฮะ  communiz

อย่าให้เจอ นะโว๊ย เดี่ยวมึงจะเจอ พิษ

เจ๋งนัก เก๋าจัด เดี่ยว รองเท้า สะกิต

แต่ อะไรๆ มันคง ไม่เท่าที่มึง เจ็บที่จิต

มาเล่นบ้าง 555 ไม่มีไรทำเลย ครับ

[ แก้ไขล่าสุด C.NKTB เมื่อ 11-3-2010 17:29 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +18 30-3-2010 19:51

ต้องไรม์เรื่อยๆเพราะผมเป็นคนเหนื่อยไว

แนะนำตัวซ่ะก่อนว่าผมเป็นคนจริงใจ

คัยมีปัญหา ชี้แจง เดี๋ยวผมแถลงไข

ขอสวัสดีชาวสมิงทุกท่าน ก่อนผมจะจากไป

ไรม์ไปเรื่อยเรื่อยเหนื่อยก็พัก

ถ้าพวกคุณนั้นอยากรู้จัก ก็เดินเข้ามาทัก

ผมมี 1 หัวใจที่จริงใจและความรัก

ที่พร้อมจะยกให้....ไม่มียึกยัก

• Sming จิตพิสัย +8 30-3-2010 19:51
---ScapeGoat.---

ชีวิตน่าเศร้า รามผมคงเน่า ไว

จิตพิสัยไม่ได้ รามเรื่อยเปื่อย ไป

เด็กอ่อนหัด แบบ ไม่มีคนใส่ ใจ

สกิลฝึกหัด ต้องกลับไปฝึก ใหม่

*ZEAL*ZENITH*ZEST

สู้สู้ละกันนะเจ้า 3ZEE ของอย่างงี้มันอยู่ที่เวลาและนาที

บวกประสพการณ์ ให้เจ้าได้สร้างสรรพ์ผลงานอีกหลายปี

ขอแค่มี ใจรักตั้งมั่น เชื่อมั่น ในตัวเอง อีกไม่นานก็จะได้บรรเลง

พ่นเสียงเพลง ออกจากไมค์ ให้ทุกคนได้(รู้) ว่าเราไม่ได้มาจากความเฮง

สู้ๆนะ 3ZEE

เซ้งขายต่อชีวิตที่มันสั้นเท่าแข้งขา

เพราะข้าลักลอบสังหารยามที่เจ้ากระพริบตา

จับประหัดประหารยามที่ว่างเพื่อนั่งจิบน้ำชา

เหมือนฮิตเลอร์ที่นั่งนับศพคนตายเล่นจนชินชา

• te2dy จิตพิสัย -1 โหดดร๊ายเกินไปแล้วเจ ... 1-4-2010 13:58
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

เมื้อวานนี้มีคนเมาเอาขวดมาตีหัว

เลือดอาบทั้วร้านลาบน๊าสยอง

พอตื่นมาหันไปก๊เจอหมอชื่อ วิกร

โอ้ย !!~ อยากหลับต่อ เพราะหมอคือคนเมา  T-T~

เขียน ขำขำ ครับ  5 5+

บ่นอะไรกันทำเอาสมองผมมันปั่นป่วน

พ่นอะไรออกมามั่วสั่วยังหาว่าผมนะกวน(ตีน)

ลองได้ครับแน่จริงเชิญเข้ามาดวล

ถ้าผมไม่เก๋าจริงมึงก็คงไม่ร้องครวญ

พวกมึงไรม์เรื่อยเฉื่อยแฉะ
เอามือกูสัมผัสหัวมึงดังแปะ
กูไรม์ทีไรเสือกมีควายมาแวะ
ไม่ต้องมาสงสัยมึงนั่นแหล่ะ (ไอ้ควาย)

~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

กุจะทำแล้วใครจะทำไม ไม่แน่จริงก็บ้านไป

แม่มึงรออยู่เอาหัวนมไปดูดไป อย่าให้กุพูดไม่ดีเลยนะ ไอ้จัญไร

พ่นไปไม่กี่คำ ทำเอามึงหน้าหงาย RAP แบบมึงก็เสร็จกุทุกราย

มันคงอร่อยคล้ายคล้ายลูกชิ้นปลากราย สิ่งสุดท้ายที่มึงจะเป็นก็คือความตาย

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++