สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

โครตยิ่งใหญ่ เหมือนจะกูสั่นคลอนใจไม่ต้ิองสงสัย
เจอกูแถวถิ่น มีแต่หัวโล้นเล่นมึงดิ้นเพราะดวงมึงชงไง
อยากรู้สิ ว่าที่ไหนฝั่งธนฯนี่เองแถวแถววงเวียนใหญ่
ไม่ใหญ่เท่ามึงหรอก แต่อยากบอกให้มึงอะเปลี่ยนใจ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +16 30-3-2010 19:44

กระเอาะกระเอะคำซ้ำนี่สิที่เรียกว่า ไรม์ห่วย

มาว่าคนนุ้นคนนี้ทำพี่เจ๋งแม่งไอเวนนี้สิ ไรม์ซวย

โชว์รวย ว่ามีปืนนั้นปืนกูเหนมึงคุยเปนพัน กระบอก

ทำมาหลอกรึใอหอกของมึงใช้หนังสติ๊กหรอกกูไม่อยาก จะบอก

เยี่ยยยยยยยยยยยยยยย ยยย

• Sming จิตพิสัย +18 30-3-2010 19:45

อาวุธมึงแยะขนาดนี่มึงจะก่อการ ร้ายหรอ

ต้องมีคนเจ็บงานเข้างต้องพึ่งฝี ไม้หมอ

อ่ะกูขอ  มึงเลิกพร่ำเรื่ออาวุธว่ามีพวก

ใอเกรียนตุ๊ด คุยไปมึงคุยมาฟังแยะๆกู อีอ๊วกก

เยี่ยยยยยยยยยยยยยย ยย

[ แก้ไขล่าสุด te2dy เมื่อ 22-2-2010 11:39 ]
  • Sming จิตพิสัย +30 ก้ากกก 30-3-2010 19:45

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย TEQUILATHUG เมื่อ 21-2-2010 19:19 โครตยิ่งใหญ่ เหมือนจะกูสั่นคลอนใจไม่ต้ิองสงสัยเจอกูแถวถิ่น มีแต่หัวโล้นเล่นมึงดิ้นเพราะดวงมึงชงไงอยาก ...

อยุ่ฝั่งธนเหมือนกันน  แต่ไมไ่ด้อยุ่วงเวียนใหญ่  ^^
อยู่บางแค  ทักทายพี่เด็กฝั่งธนนะค่ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย aumkonon เมื่อ 22-2-2010 18:40 อยุ่ฝั่งธนเหมือนกันน  แต่ไมไ่ด้อยุ่วงเวียนใหญ่  ^^อยู่บางแค  ทักทายพี่เด็กฝั่งธนนะค่ะ ...

ทักทายเช่นกันครับบบ

รักเธอแม่งอยู่ข้างเดียว
มันทำให้กูนะเปรี่ยลใจ
ก็อยากเกิดเลยลุกขึ้นมาจับไมค์
คิดไรม์ไว้ในใจและปล่อยออกไป
rep  ออกมาให้เป็นไฟ
กูมองเห็นหลังพวก พี่ ๆ อยู่ไวไว
ไปไปกูจะตามพวกพี่กูไปให้ไกล
กูจะไม่ให้ใครมาดูถูกดูแคน

ขอไรม์   แค่นี้ครับ               [S][C][W]   

• Sming จิตพิสัย +10 30-3-2010 19:48

ไรม์เรื่อยเปื่อย อีกสักพักก็เริ่มเฉื่อย
ิจับคำมาเลื่อย จนคมมานานจนเจิมเมื่อย
เดือยคืออวัยวะคน เพศชายจำไว้นะทุกคน
เวลาเจอสาวเมืองนน มันชอบทำตัวซุกซน
  • Sming จิตพิสัย +18 30-3-2010 19:48

....

ไม่มีอะไรจะทำเลยหาอะไรมานั้งเล่น

ไม่มีอะไรจะกินแต่มองไปเจอชิกเก้น

ไม่มีอะไรจะไห้วแต่มองไปเจอเครื่องเซ้น

ไม่มีอะไรจะดูแต่มองไปเจออีเห็น(ที่เทอเห็นหมี)

55+ ฮาฮาครับ ฮาป่าวว้า

• Sming จิตพิสัย +10 30-3-2010 19:49
---ScapeGoat.---

กูทำอะไร  กูพูดอะไร
ไยเล่าถึงไม่มีใครเข้าใจ
กูเป็นคนกูก็มีหัวใจ
แต่ทำไมถึงไม่มีใครเข้าใจกู ....

อันตัวผมน่ะfurlong

ใครหน้าไหนข้องใจก็ขึ้นมาประลอง

สาวๆผมมีเยอะเเยะไว้ให้จับจอง

เเต่ใจผมว่างยังไม่มีคนคอง   

5 5 +  คิด อันเเรก ผิดตรงไหน เเนะนำด้วยครับ ^^~

• Sming จิตพิสัย +12 30-3-2010 19:50