สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

กูสนุกสุดหณุที่คำรามรามมาเป่าหู
ให้มันมันส์สดหู่ไม่มีใครมากล้าห้ามกู
ไม่ต้องมีกุญแจมือเพราะกูน่ะไม่ได้เป็นโจร
กูเป็นนังเลงพ่นรามกูเจ๋งโจรที่โขมยคำ

มองหน้ากูทำไมมันเหมือนพ่อมึงหรอไง

เอ๊ะหรือว่ากูไปทำอะไรให้มึงไม่พอใจ

ไม่รู้จะทำยังไงถ้ามึงข้องก็มาขอใส่เดี่ยว

จะหักให้มึงไม่เหลือเขี่ยวเล่นให้เยี่ยวไม่ออก

NO DISS นะครับ

ถึงกูแก่ แถมหน้าใหม่ และไม่มีใครรู้จัก
แค่ถุยไรม์ไปเรื่อยๆ ก็อย่ามาหาว่ากูฟัค
ไรม์ของกูโคตรสดใส ขนาดควายยังฟังออก
ถ้าหากมึงฟังไม่รู้เรื่อง ก็ไปปี้ควาย ไอ้หอกกกกก

เขียนไรม์เหี้ยๆตอนว่าง เออแม่งก็ไหลดีว่ะ
แต่แม่งดันโผล่ขึ้นมา บดบังไอ้พวกสวะ
ไอ้พวกขยะอย่าน้อยใจ อย่างน้อยมึงได้ส่งกลิ่น
แต่กลิ่นเน่า แม่งหายไป สลายไปกับวินด์

Happy 2011

ไรม์พี่กากผมขอฝากแล้วคากถุย
ปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมอย่าลากลุย
รีบลบไรม์อย่ามาทามเอาปากคุย
เำพราะเด๋วพวกนายได้กระจุย

no diss ^^
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

มึงจะโฆษณารึไง ว่าปากมึงสิ้นกลิ่นนม

ออกจากคอก พร้อมกลิ่นปากใหม่ หลังถอกควยควายมาปลิ้นอม

ไมโครโฟนตะโกนออกไป มึงอย่ามัวอมแต่ไมค์ล่าง

กลิ่นน้ำนมดีกว่ากลิ่นควย มึงรู้เอาไว้ซะบ้าง

5555555555555555ผมไม่ถือสาอะไรหรอกครับ มันคือแร๊พเกม
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย .DAYZY. เมื่อ 7-1-2011 11:06 เอิ้กกก   เอาละๆ   จะดิสกันแล้ว    
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ครับ ถูกต้องครับ มันเป็นแค่เกมส์ ดีใจครับที่ไม่ถือสา 

กูบอกว่ามึงหน้าหมา มึงด่าว่ากูเป็นเห็บ
มึงบอกว่ากูแร๊ปช้า กูว่ามึงด่าไม่เจ็บ
..................................................
..............................................

มันก็แค่โต้กันไปโต้กันมา ฝึกสมองครับ

อยากให้มีคนอย่างงี้เยอะๆครับ 
 ตาผมละ 5555
กูสร้างสรรค์กูคิดกูประดิษฐ์คำไทย
กูไรม์เพื่อมิตรและชีวิตไม่คิดซ้ำไคร
ไรม์วันละนิดไม่ผิดเพราะไม่สะกิดไคร
ไรม์มีอีกเป็นลิตรปล่อยที่ละจิ๊ดเริ่มติดใจ

Dayzy ก็มาด้วยสิครับ

น่าลอง ผมมือใหม่ยังไงก็ฝากด้วยคับ

ถ้ามึง คิดจะเฟี้ยว เดี๋ยวมึง จะเจอเยี่ยว
ตัวกู อยากจะเคี้ยว จนแม่ง ตัวมึงเสียว เดินกลับบ้าน ทางเปลี่ยว
กูจะเล่นให้เยี่ยวเหนียว อย่ามาเฟี้ยว ให้กุเจอ
มึงคง จะไม่รอเก้อ เอาให้แม่ง มึงละเมอ เพ้อเรียกกูว่าลูกพี่
กุจะใส่ ให้ถึงที่ เอาให้เจ็บ ถึงเสี้ยงจี๊ หมูอย่างมึงคงจะมี
ไอ้หน้า _ี เจอกันได้ แล้วกุ ก็จะใส่ไป ให้มึง ต้องชอกช้ำใจ
ว่ามึงสู้ กุไม่ได้ สไตล์ของกุมันเจ๋งไป
ตัวกุก็เข้าใจ อยากให้มึงกลับบ้านไป ร้องไห้ขี้มูกไหล
แม่จ๋าหนูสู้เขาไม่ไหว กุสะใจ ไอ้ไก่อ่อน

นี้มันคือชีวิตกู นักกวีเอก เลขไทย

กูมาไรม์โชว์  กูไม่ได้บอกว่ากูนะไรม์โปร

แต่กูไม่ได้ไฮเทคแต่ไม่โลโซ

แต่ แต่ที่ทำไปนั้น กูก็ไม่ใช้พวก LOW

---ScapeGoat.---