สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

-.-

กุนี่เหละ KLCSB ไอ่ห่า

มึงอาจไม่คิดว่าพวกกูนะบ้า

สกิลไม่อยาบอาจจะธรรมดา

ปล่อยให้พวกสมิงใหญ่เค้าทำซ่า

ไรม์ไม่เก่งพวกมึงก็อย่าไปฟ้องป้า

ระวังตีนกูสะกิดติดที่เบาตา

กูไม่เข้าใจทำไมต้องลงด้วยสระอา

อีกซักพักกูอาจจะโดนบาทา

ไปก่อนน๊ะกูขอตัวลา.... ^^ "

ร่างกายทรุดหนักเริ่มไอ่กระอักอยากพักโรค
ไล่ปล่อยออกมาให้มันกระฉอกในชักโครก
จับสก็อยทั้งโลกมานั่งโอ้ว~ และนั่งโยก
แต่โทษทีพี่โช๊คดีเพราะขับโฟล์ค

555555555

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

พี่ขับโฟล์คไม่เท่าไหร่ไม่ถึงใจแต่ผมนี่พึ่โดนโม้ก

ตอนแรกเธอบอกไม่เอาบอกว่ากะจุ๋ผมโสโครกก

โม้กได้ไม่เท่าไหร่กลายเป็นเธอที่ติดใจโยก

คืนนั้นเล่นสะมันส์เอากันจนหลุดโลกกก

นั้นแป้งหรอน้องนาง
ขาวตั้งแต่หัวจดคาง
ล้างหน้าแล้วก้ลางลาง
ใช้เครื่องสำอาจสายตาเลยฟาฟาง
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

เห็นสาวสวยคนนั้นเเล้วก็ปิ้ง

ก็อยากชวนเธอออกมานั่งดิ้ง

ผมก็รู้ว่าเธอ เธอ นั้นนะไม่ซิ้ง

แต่ผมเอาเธอ เอา เอา แล้วก็ ทิ้ง

ฮาฮา ครับ คิดได้ไงว่ะ

[ แก้ไขล่าสุด DeadMan เมื่อ 7-10-2010 11:58 ]

อาห๊ะ

หมดบ้าน กู แมร่ง ดีใจเขาก็ ร้อง อาห๊า..!!

เหล้าหมด ชักบรรลัย มันก็ร้อง อาห๊า..!!

ออพ สาวลาว แม่ง มีแฮง กูก็ร้อง อาห๊า..!!

โอ้ว พวกเราก็คนไทย ช่วยกันร้อง อาห๊า..!!

ไม่ได้ ไรม์ นาน

ลืมหมด

สาวๆ สมัยนี้หายากที่มันซิง
13 14 โหไม่มีอันที่ใสกิ้ง
ทำตาลุงวาวเป็นไม่ได้เมื่อเจอลิง
ทำหน้าตาเอ็นดูเหมือนของกุเปนหลินปิง

ผมกลับมาเเล้ววว

ผมร้องเพลงไม่ได้หวังป็นคนดัง

เป็นอย่างงั้นชีวิตผมก็คงพัง

ถ้าคุณทำเช่นนั้นตัวคุณจงระวัง

เพราะอีกไม่นานชีวิตคุณคงจะพัง

******Chumphon FC ******

ถ้าขาดแร๊ปงั้นต้องกินแกลบชีวิตถูกบีบในซอยแคบ
ยามใดแร๊ปเหมือนยำแซ่บฟ้าร้องและฟ้าแลบ

มั่วๆ
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ฟ้าแล่บไม่ว่าจะหมูย่างรึว่าน้ำตก
แต่คืนนี้ไม่พ้นขวดเหล้ามากระดก