สั่งพิมพ์

ไรม์เรื่อยๆ

ดิสเพื่อนครับ

pharrellจะเล่นไอ้หัวหมอยให้กระจุย
กูโคตรเบื่อเลยไอ้หัวหมอยมันขี้คุย
ใจเย็นๆนะเพื่อนเด๋วกูจะพาพวกมึงไปลุย
ไอ้หัวหมอยmotherfucking bitch ถุยยย

[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 11-9-2010 12:05 ]
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ชีวิตผมวันๆมีแต่เรื่องเรียน[ว่าจะจบไหม๊]
จำใจต้องเจอแต่พวกหัวเกรียน
งานไม่ส่งแต่ผมทำเป็นเนียน
เมื่อวานพึ่งถูกคัดชื่อออกจากห้องทะเบียน
ไปโรงเรียนผมแม่งโคตรเอียน

ห้าๆๆๆๆ

ติชมได้เต็มที่ครับ
[ แก้ไขล่าสุด PHARRELL เมื่อ 16-9-2010 23:02 ]
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย .DAYZY. เมื่อ 17-9-2010 00:08 ค่อยๆฝึกสกิลไปประสบการณ์จะสอนเจ้า ถึงไม่เก่งแต่เราก็คิดเองแม้ว่าใครจะด่าว่างี่เง่า ความสามารถรอให้เจ้ ...

เห็นด้วยครับ

นั้นแป้งหรอน้องนาง
ขาวตั้งแต่หัวจดคาง
ล้างหน้าแล้วก้ลางลาง
ใช้เครื่องสำอาจสายตาเลยฟาฟาง

ถ้าขาดแร๊ปงั้นต้องกินแกลบชีวิตถูกบีบในซอยแคบ
ยามใดแร๊ปเหมือนยำแซ่บฟ้าร้องและฟ้าแลบ

มั่วๆ

เราไรม์เลื่อย เลื่อยถ้าเมื่อยก็พัก
ปื่เค้าไรม์เลื่อยเอยน่าเบื่อนัก

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 1-11-2010 17:25 ผนึกผลึกคำทุกทุกศาสตร์ที่ตรากตรำพ่อแม่ส่งเล่าเรียนพากเพียรนวิบากกรรมทุกทุกวันหมั่นศึกษา ภาษาวัฒนธรรม ...
ก๊าาาาาาาาาากกกกกกก ชอบๆ

ไม่ดิสไครครับ

หน้ามึงดำตัวมึงเหม็นควรจะเจียมสัด
นมมึงโตดั้งมึงสูงมีแต่ของเทียมสัด
หน้าไม่สวยบ้านไม่รวยเสือกเหลี่ยมจัด
แต่มึงอยากมากเด๋วกูจะเตรียมจัด

ไรม์พี่กากผมขอฝากแล้วคากถุย
ปากไม่สิ้นกลิ่นน้ำนมอย่าลากลุย
รีบลบไรม์อย่ามาทามเอาปากคุย
เำพราะเด๋วพวกนายได้กระจุย

no diss ^^

5555555555555555ผมไม่ถือสาอะไรหรอกครับ มันคือแร๊พเกม
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย .DAYZY. เมื่อ 7-1-2011 11:06 เอิ้กกก   เอาละๆ   จะดิสกันแล้ว