สั่งพิมพ์

29 กันยายน วันเกิดน้องส้ม Twin S

อาชญากลอน

ทวินเอส  ใครหว่า?

เอ่อ...คือผมก็ไม่ค่อยสนิทกับคุณมากเท่าไรอะนะ

เลยไม่รุ้จะอวยพรอะไรดี เอาเป็นว่าสั้นๆเลยละกันก็ขอให้มีความสุขมากๆนะ

ให้เป็นทิ่งพึ่งพิงของใครหลายๆคน เป็นแหล่งความรู้ที่ดียิ่งขึ้นขึ้นไปอีก

ขอให้ไม่โดนผู้ปกครองkill เรื่องผลการเรียน ขอให้ประสบผลสำเร็จในอนาคตที่ตั้งไว้

และสุดท้ายเลยขอให้ปิดเทอมนี้ได้ไปเที่ยวลพบุรีด้วย

*รักมึงเว้ย*

อาชญากลอน

ใจเย็นครับ ใจเยนน

อวยพร วันเกิดน้องสาว อย่าทำให้เครียดกันครับ

วันดีของน้องเรานะ ^^
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 ใจจ้า 1-10-2009 17:06