สั่งพิมพ์

29 กันยายน วันเกิดน้องส้ม Twin S

29 กันยายน วันเกิดน้องส้ม Twin S

มาร่วมอวยพรให้น้องส้มกันหน่อยนะครับ พี่น้อง

สำหรับผม ขอให้น้องส้ม มีสติสัมปะชัญญะ มากกว่าเดิมนะค้าบ

และขอให้มีความสุข สนุก สำราญ ในทุกๆวัน และตลอดกาลนะครับผม

เบิร์ดเดย์เน้อ บักส้ม
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

HBD มีความสุขสนุกสุดๆไปทั่วทั้งปีจ้า

ไม่ต้องพูดอะไรมากนะส้ม รู้ๆกันอยู่  แต่ที่อยากให้รู้มากที่สุด คือ พี่รักส้มนะ

เฮ้ยยยยยยยยยย กูลืมวันเกิดน้องได้ไง 5555+

มีความสุขมากๆ นะเว้ย บัก เรียนเก่งๆ คิดอะไรขอให้ได้อย่างที่คิด ไม่รู้จะพูดไรเยอะแยะ ลอก ป๋า ละกันหวะ 5555+

รัก มึงงงง เว้ยยยย

ไม่มีส้ม ไม่มีพวกเราในวันนี้ 555
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

พรุ่งนี้ น้องส้ม ก้จะได้เป้นเพื่อนกับน้องฝนแล้ว หลังจากที่เป้นน้องสาวมาหลายวัน ฮ่าๆๆๆ ขอให้อยู่บนโลกใบนี้แบบสันติสุขนะ

กลัวว่าพรุ้งนี้จะไม่ว่างอวยพรดักไว้ก่อนเลย
สุขสันต์วันสะเกิดน่ะน้องส้ม มาฉลองวันเกิดทำเพลงด้วยกันก็ได้น่ะ
โชคดีน่ะครับน้อง........Cobbra.K
YIRYALA.HI5.COM  
Y-I-R@hotmail.com

สุขสันต์วันเกิดน่ะค่ะน้องส้มจิ๊ด

ขอให้น้องสาวคนนี้เรียนเก่งๆ รวยๆ สวยๆ สูงๆขึ้นน่ะห่ะ

เอาเค้กก้อนนี้ไปกินด้วยน่ะห่ะ อิอิอิ

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

อาชญากลอน

ทวินเอส  ใครหว่า?

เอ่อ...คือผมก็ไม่ค่อยสนิทกับคุณมากเท่าไรอะนะ

เลยไม่รุ้จะอวยพรอะไรดี เอาเป็นว่าสั้นๆเลยละกันก็ขอให้มีความสุขมากๆนะ

ให้เป็นทิ่งพึ่งพิงของใครหลายๆคน เป็นแหล่งความรู้ที่ดียิ่งขึ้นขึ้นไปอีก

ขอให้ไม่โดนผู้ปกครองkill เรื่องผลการเรียน ขอให้ประสบผลสำเร็จในอนาคตที่ตั้งไว้

และสุดท้ายเลยขอให้ปิดเทอมนี้ได้ไปเที่ยวลพบุรีด้วย

*รักมึงเว้ย*

ไม่เคยคุยกันเลยนะคะ

จีฟไม่ได้อยู่ที่นี่มาตั้งแต่แรก แต่ก็หวังว่าจะได้รู้จักมากขึ้นนะคะ

สุขสันวันเกิดค่ะ^^