สั่งพิมพ์

คุณรู้จักสมิงได้อย่างไร

คุณรู้จักสมิงได้อย่างไร

รู้จักสมิงได้ยังไง มีเหตุผลอะไรมาเล่าสู่กันฟัง ส่วนตัวผมนั้น ไม่ขอเอ่ย
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 18:07

ของผมเหรอ ง่ายๆเลยครับ

ผมตามมาจากBTMCครับ

พอที่นั่นปิดไป เลยมาที่นี่ดีกว่า
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ผมรู้จักสมิง จากความทรงจำในวัยเด็กครับ
คือเคยฝันเห็นเสือสีแดงมาก่อน

ส่วน คำว่า "สมิง" เพื่อนมาบอกว่าเป็นชื่อของเสือที่มีสีแดงครับ

momkey king แนะนำให้รู้จักค่ะ

รู้จักมาจากการทำรายงานเมื่อปีที่แล้วค่ะ แต่พึ่งมาสมัครเพราะพี่ ที่เล่นคิงกบ ด้วยกัน ให้ลองเข้ามาลับสกิลในนี้ แล้วจะพัฒนาได้ดีขึ้นมากกก  (ซึ่งนั่นก็จริงอย่างแรง ค่า)

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

เมื่อก่อนเป็นแฟนคลับคะ

ชอบไปด่อมๆๆมองๆๆ ที่เว็ปก่่อนหน้านี้

แล้วก้อตามมาที่นี่คะ....

sming never die 555555555

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ไม่เห็นรู้จักเลยครับ

กวนตีนเนอะแมวเคมีเนีย บุกจับเลยดีมะเนียอิอิอิอิ

พี่กิดแนะนำมาค่ะ  ชอบที่คนในเว็บเป็นกันเองและรั่วดีค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด -SEEN- เมื่อ 25-9-2009 08:23 ]
ทุกทวงท่าที่จัดไป จัดไปให้ด้วยความรัก โอ้วว้าววว....   จะรักชายหรือชอบหญิงดีว่ะเรา เห้อออ!!

เป็นหนึ่งในกลุ่มผู้ริเริ่มก่อตั้งสมิงขึ้นมาครับ

และได้เป็นส่วนหนึ่งของสภาสูงสมิงด้วย

งุงิงุงิ...^^

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <