สั่งพิมพ์

คุณรู้จักสมิงได้อย่างไร

หูวว มีสภาสูงสมิงด้วยหรอคะเนี่ย

งั้นสมิงเป็นประชาธิปไตยมั้ยคะ

แล้วระบบเศรษฐกิจนี่เป็นแบบสังคมนิยมหรือทุนนิยมคะเนี่ย แต่ดูท่าทางจะมีพ่อค้าคนกลางนะคะ ^^

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 55 25-9-2009 19:29

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย J_Fe เมื่อ 25/9/2009 08:34 หูวว มีสภาสูงสมิงด้วยหรอคะเนี่ย งั้นสมิงเป็นประชาธิปไตยมั้ยคะ แล้วระบบเศรษฐกิจนี่เป็นแบบสังคมนิยมหรือ ...

เรื่องระบบการเงินในสมิงต้องท่านประธานสภาคุณพี่เตเต้ ครับ

เค้าเป็นคนวางแผนเศรษฐกิจในหุบเขาสมิงนี้จ้ะ

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

จากการติดตามผลงาน ของ พี่เต้ ตั้งเเต่อยู่btmc พอbtmcปิด ก็ติดตามมาที่ สมิง       

ผมเป็นหนึ่งในกลุ่มบุคคลในการบุกเบิกและก่อตั้งสมิง และผมเอง ก็มาจาก BTMC อยู่กับชายคนนึงที่ผมเคารพ ที่นามว่า CP มา 3ปี จนตอนนี้ ก็ยังคงไว้อยู่ซึ่งชื่อของ สลิปนิค

ไอจุกหรือนายโปเต้ ชักชวนเข้ามาโดยมิรู้ตัว รู้ตัวอีกทีก็แหล่มสุดๆไปเลย

2PiGs มาเปิดเว็บให้ดูที่บ้าน แล้วรุ้สึกชอบครับ!

เป็นกันเองดีมากครับ

LOVE SMING ETERNAL*

:)

ตามมาจาก BTMC ค่ะ ^^

เห็นในสยามฮิป ครับ
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ~CirkriT~ เมื่อ 25-9-2009 08:25 เป็นหนึ่งในกลุ่มผู้ริเริ่มก่อตั้งสมิงขึ้นมาครับ   และได้เป็นส่วนหนึ่งของสภาสูงสมิงด้วย   งุงิงุงิ.. ...

ไม่ถึงกับสภาสูงหรอกครับ เราแชร์เหตุผลกันครับ
แต่ละคนถนัดคนละด้าน อ่อนกันคนละจุด
การจะเข้าใจคนส่วนใหญ่ เราจึงต้องพยายามเข้าใจกันให้มากๆ

จริงอยู่เรามีกลุ่ม "ก่อตั้ง"
แต่เราก็ต้องมีกลุ่มสำหรับ "บุก"
และต้องมีกลุ่มพร้อมจะ "สานต่อ" ด้วยครับ

ทุกๆวันสมิงเราโตขึ้นๆ เพราะทุกคนมีความสำคัญ
เพราะทุกกระทู้ที่ช่วยกันตั้งก็ได้ถือว่าทุกคนเป็นผู้ร่วมก่อตั้งอยู่แล้ว

สำหรับผมที่ปรึกษาสมิง มีหลายสิบคน ครับ
จะเป็นพวกหน่วยสวาทสมิงภายใต้กฎเหล็กทีมต่างๆที่กระจายอยู่ทั่วประเทศไทยครับ
ไม่อยากเชื่อว่าเราจะไว้ใจกันได้ขนาดนี้

รักสมิงครับ

สมิงปกครองกันแบบอดีตกาล ครับ
พอเวลาใครมีเรื่องทุกข์ร้อนใดๆ ก็สามารถ pm รึร้องเรียน

ผมเปง อดีตสมาชิกหน่วยต่อต้านการก่อกวนเว็บบีทีจุดจุด คับ

ปล. มุขนี้จะขำมั๊ยนะ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 เยี่ย!งี้สิจารย์ ... 26-9-2009 21:36
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."