สั่งพิมพ์

เกย์สอน live in Bonanza khoa yai

เกย์สอน live in Bonanza khoa yai

[media=mov,400,300,0] [/media]วงของผมครับ ไปเล่นที่โบนันซ่า อาบักสนุกมากเอามาฝากนิดๆ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 17:55

สุดยอดเลย...

ป๋าเสียงเพราะๆๆ

หล่อสุดๆๆๆๆ
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

มีครั้งนึง..

ผมโทรไป แล้วมันบอกว่า "กูกำลังจะร้องเพลงอยากฟังก็อย่าเพิ่งวาง" 555
แล้วผมก็... ฟังว่ะ   ฟังมันเล่นจนจบเพลงเลย 55
  แต่ตอนฟังเนี่ยกูเผลอซึ้งไปนิดนึง รู้สึกเกย์สอน ว่ะ
5555  เหมือนแฟนกันเข้าทุกวัน

คำเชยๆ

ป๋าทศศศศ

เมิงไปออกอัลบัมเรยพวก
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

หืมมม เพราะจิงๆ

Calories Blah Blah . . . เอิ๊กๆ  

ไพเราะมั่กๆ 

อากาศหนาวๆ 

และฟองเบียร์

ผมไม่ใช่แครอรี่บลาๆ ครับ ขอบคุณสำหรับคำชม

ป๋าโคตรเจ๋ง เลย....

ป๋าผมขอเป็นลูกศิษย์ คนนึงนะ

รับผมเป็นศิษย์ด้วย ไม่งั้นผมจะคุกเข่าจนวันตาย

ท่านปรมาจารย์ ป๋าทศ....

รักป๋าที่สุด....

โอ้ว เจ้าอยู่คนละหุบเขากับข้า โปเต้เอ๋ย