สั่งพิมพ์

ร้อยใจไทย,สมิง@จ.นราธิวาส เมย53

ร้อยใจไทย,สมิง@จ.นราธิวาส เมย53

ศูนย์พัฒนาฝีมือแรงงานจังหวัดนราธิวาส ตั้งอยู่ที่บริเวณศูนย์ราชการใหม่แปลงที่ 2 บ้านลักปลา ตำบลลำภู อำเภอเมือง จังหวัดนราธิวาส โทร. 073-532128 ถึง 31 และแล้ว.... ความฝันของผมก็เป็นจริง... ลงไปทำกิจกรรม 5 วันครับไป ไปเมษา ปีหน้าครับ ไป 5 วัน มีสื่อจากช่อง 5 มาถ่ายทำกิจกรรม จากร้อยใจไทยพร้อมน้องๆ 150 คน ที่ ใต้ ซึ่งรวมถึงสมิงด้วย ทำกิจกรรม สอนโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ระบายสี ร้องเพลง 9ล9 ร่วมกัน ส่วนหน่วยสมิง ที่ลงไปคราวนี้ มี 5 คนครับ ซีพี แดนนี่ ฟรีไมค์ โปเต้ ไบร์ท เอา น้องเจมส์ออกเพราะ ถ้าทางบ้านรู้ไปนราธิวาสต้องโดนด่าเนี่ยนวล ตื่นเต้นมากๆครับ รักนะ ทุกคน

โห่ พี่ พูดซะเวอร์ เลย

เอาน่า น้อง เจมส์ เดี๊ยว พี่กู๊ด สุดที่รัก จะเหยียบ กับ..................เผื่อ กับข้าวนะ 55555
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

เต็มที่เลยนะครับเหล่าพี่ๆ
:)

สุดยอดดด
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

ฤๅษีเป็นกำลังใจให้ค๊าบบ

ขากลับ ผมขอโดดร่มลงบ้านยายเลยนะครับ!!! จะกลับใต้พอดี!!!

เยสๆๆๆ ในที่สุดก็มาจนได้ จาไปให้กำลังใจกานนะครับ แล้วเจอกานครับเดวจาเอา.....ไปฝากอิอิ (อยากไปร่วมด้วยจังเลยอ่ะใกล้บบ้านพอดี อิอิ) [ แก้ไขล่าสุด Ultimate-Ghost เมื่อ 24-9-2009 13:22 ]

จะคอยเป็นกำลังใจให้อยู่ที่ กทม. น่ะค่ะ สู้ๆ:19:
ทุกทวงท่าที่จัดไป จัดไปให้ด้วยความรัก โอ้วว้าววว....   จะรักชายหรือชอบหญิงดีว่ะเรา เห้อออ!!

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?