สั่งพิมพ์

21กย52สมิงร่วมประชุมร้อยใจไทย@สำนักงานประสานโครงการตามพระราชดำริ

21กย52สมิงร่วมประชุมร้อยใจไทย@สำนักงานประสานโครงการตามพระราชดำริ

ประชุมกันที่ สำนักงานประสานโครงการตามพระราชดำริ ครับที่แยกทางรถไฟ สามเสน Freemic & P.Crazed จะไปร่วมประชุมเอารายละเอียดงาน นราธิวาส มาครับต้นเดือนหน้า สมิงจะลงไป นราธิวาส ครับไปทำกิจกรรม 7 วัน !!!จะเอารูปการประชุมมาฝากนะครับ [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 21-9-2009 21:47 ]

ซีพีม่าย สะเบย ขอบคุณ ฟรีไมค์ กะ โปเต้ มากๆครับ ที่ไปประชุมแทน [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 21-9-2009 21:50 ]

พี่โปเต้หน้าวิ้งค์อ่ะ