สั่งพิมพ์

รวม สูตร สวย&หล่อ ใสๆๆ ง่ายๆๆค่ะ

อุ้ม ขอสูตรลดความสวยได้ป่ะ เครียดมากเลยนะเนี่ย

หล่ออยู่ที่ใจ ไม่ใช่ภายนอก สวยแต่รูป จูบไม่หอม ก็เท่านั้น

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik เมื่อ 16-9-2009 21:06 หล่ออยู่ที่ใจ ไม่ใช่ภายนอก สวยแต่รูป จูบไม่หอม ก็เท่านั้น

อ๊ะ น่านนนนนนน!!!!

น้อยใจเรยยอ่ะ

แง๊ๆๆ

ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.

มีสูตรมาเพิ่มคับผม มม

อ่ะฮ่า ๆ

ว่านหางจระเข้อ่ะคับ เอามาปลอกเปลือกแล้วก้อล้างด้วยน้ำสะอาด 

หลังจากนั้นก้อ .. หันไปล่ะนิดเพื่อให้เมือกของว่านหางจระเข้ออกมา แล้วก้อเอามาทาที่บริเวณหน้า

ช่วยลดหน้ามันค๊าฟ ฟฟ ผม ^^

[ แก้ไขล่าสุด markandsf เมื่อ 22-9-2009 20:01 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 รางวัล500บ. 22-9-2009 20:37