สั่งพิมพ์

อกหัก sad

ความรักนี้หนอแรกหวานซึ้งพาสุขขี

แต่หวานไม่ทันไรกูต้องเจ็บทุกที

หัวใจมันเจ็บช้ำเจ็บยิ่งกว่าโดนทุบตี

ลงท้าย ว่า กูดีเกินไป ยอมรับว่าเทอพูดดี

บางคนเค้าบอกไม่เจ็บเท่าไหร่และอีกหลายคนเค้ายอมทุ่มให้ทั้งใจ

หนึ่งในนั้นก้คือชั้นที่รักเทอโดนไม่ฟังใคร

ทุกวันนี้มีชวิตเพื่อแต่พอเทอจากมันไม่เหลือแม้กำลังใจ

แต่ยอมรับโดยตรงว่าตัวผมเองที่พลั้งไป

เยี่ยย ย  ย ย ย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +18 55มีปลอบๆ 26-1-2010 01:46

ความรักของสองคนก็เหมือนกับปักษา

ที่มีเทอนั้นช่วยเป็นปีกแต่วันนึงก้เกิดปัญหา

ตัวเทอขอเดินจากไปนกตัวนี้ก้ร่วงลงทันตา

หากนกปีกหักบินต่อไม่ได้มันต้องร่วงลงมาตาย...อนิจจา!!

เยี่ยย

• aumkonon จิตพิสัย +10 โดนอ่ะ YY 31-1-2010 00:49
  • Sming จิตพิสัย +30 คมครับ 26-1-2010 01:48

จำแล้วคือคนก็ทนแล้วคือควาย

ปัญหาหัวใจหาทางออกไม่ได้มีทางเดียวคือตาย

ถ้าหัวใจมันพังทลายแต่อนาคตต้องยังอยู่

อย่าเอารักไปพัวพันกับชีวิตให้คุณลองคิดและฟังดู

เยี่ยยยยยยยยยย ยย

• Sming จิตพิสัย +30 17-4-2010 22:17

เปิดบีทปนความเจ็บ คลุก วลีเติม ความเผ็ด

รสชาติในความเข็ด ตราตรึงเมื่อ ยามเจ็บ

ยามที่เราเศร้าใจ จะมีใครคอย เข้าใจ

เพราะเรางี่เง่าไง ความจริงจากในใจ ที่ไม่อยากจะ เล่าใคร

เยี่ยยย ย

อกหักตกตึกสามชั้นเรียกนั้นแหละ ว่าอกหัก

ตกลงมาหัวปัก ร้าวถึงทรวงอก ตลกจัด

ไปหาหมอกูสับไกล บุรษรับนั่งรถ เข็นศพ

เข้าห้องผ่าตัดเครื่องมือกูเห็นหมด นี่แหละการอกหักโอ๊ยย .. เจ็บอก

5555555555555 55 แป๊กเนีอะ T-T"