สั่งพิมพ์

อกหัก sad

รัก รักเลิกๆจะเอายังไงกับกูแน่

เอ๊า เนี้ยยังไงเอาไห้มันแน่ๆๆ

กูไม่ได้ว่างมาฟังคำแก้ตัวแย่ๆ

พอกันทีเถอะแค่นี้ก้อเจ็บจะแย่

จะรักหรือจะเลิกก็แค่บอกมาตรงๆ

กูอะพอทำใจได้จะได้ไม่ทุขระทม

กูเบื่อกับสถานะครึ่งๆกลางๆ

จะเอายังไงกับกูก้อบอกมาจะได้รุ้ทาง

กุถามมึงว่ามึงยังรักกูมั้ย

เมิงเสือกตอบมาทำไมว่ารักสุดหัวใจ

ถ้าเมิงรักกูจริงแล้วอีนั้นคือใคร

น้องสาวมึงหรอโถ่ไอ้หน้าปลาไหล

กูอะรอคำตอบว่ากูไม่ใช่

มึงจะย้ำคำเดิมว่ารักอยุ่ทำไม

บอกมาว่าจบเออ!! กูจะไป

เรื่องของกุกับมึงจะได้จบไวๆๆ

กูเบื่อกับสถานะตอนนี้แล้วไซ

โถ่ไอ้เชี้ยไอ้ห่าไอ้หน้าจังไร

จบไปให้ไวๆกูละเบื่อมึงเต็มทน

เหอะๆๆ   ได้ระบายนิดหน่อยก้อดีเนอะ

ผิดพลาดตรงไหนก้อ บอกมาได้นะเจ้าค่ะ

** มือไหม่ เจ้าค๊ะ

[ แก้ไขล่าสุด aumkonon เมื่อ 13-11-2009 18:03 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 ให้คะแนนความเครียด ... 26-1-2010 01:45
  • Kz-Zoran จิตพิสัย +7 ระบายได้เจ็บดีนะอุ้ม ... 6-1-2010 22:00
ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.

ใจเย็นๆกัน ต้องรักให้เป็น รักมันไม่เคยทำร้ายใครหรอก
เราต้องรักตัวเราเองก่อน ก่อนที่เราจะไปรักใคร
อยุ่เฉยๆอะดีแล้วเดี่ยวมันก้อเข้ามาหาเอง ยิ่งใคว้คว้าเท่าไหร่มันก้อเท่านั้น
55555555555+ *

เป็นกำลังใจให้คนเศร้าทุกคน เอิ๊กๆ  อกหักเรื่องเล็กก 55 ยังไม่ตายก้อหาไหม่ได้เรื่อยยๆๆ

ต่อจากrepบนนะ

แล้วตอนต่อไปเทอก็ไปอยุ่กับคนใหม่
แล้วทิ้งฉันเอาไว้แล้วไปร่าเริงกับใครๆ
หนสุดท้ายเราเองที่ต้องมาเสียใจ
ยิ่งคิดยิ่งช้ำความหลังมันกลับมาทำร้ายใจ
ต่อหน้าลับหลัง คนเดียวกัน !.