สั่งพิมพ์

3 กั๊ก เยิ๊บ เยิ๊บบ คนละ 4 บาร์

อาชญากลอน

a.r.m.s I'm and six-four impala
ride around your homie side and sey'holla
When i'm happiness , Drink whisky-cola
You still must  learn Expo-rectang and pola 
(*เผื่อคนที่ไม่เข้าใจ เอ็กโป เรคแมง กับโพล่า คือหน่วย ของคณิตศาสตร์ช่าง จำพวกหนึ่งครับ)

ลองแต่งเล่นๆดูอะครับ อ้างอิง impala ปี64 กับคำทักทายแบบthegame

ไม่มั่นใจว่าแต่งประโยคถูกหลักไวยากร ไหม คือไม่ค่อยเก่งภาษาอังกิดอะ ช่วยติด้วยนะครับ ได้โปรด
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 ไม่เก่งเหมือนกันคับ ... 17-9-2009 21:40

มาเสือกกับ3กั๊ก เพราะเคยเจ็บจากหนามรัก
ผมทำอะไรไม่ได้เมื่อเห็นเธอเจอเด็กสยามทัก
มันทั้งหล่อทั้งรวย สร้อนเส้นโตเหมือนมาหยามนัก
เรามีแค่ใจกับบ้องข้าวหลาม คืออะไร คุณอย่าซักถาม

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 25-9-2009 01:56