สั่งพิมพ์

3 กั๊ก เยิ๊บ เยิ๊บบ คนละ 4 บาร์

เล่นอะไรกัน ผมดูแล้วแม่งโคตรงง
ทำอะไรกัน เล่าเรื่องสัปดนกันบรรจง
อ่านไปอ่านมาดูแล้วแม่งยิ่ง งง
ตกลง Freemic หรือ KZON ดูหนังโป๊แล้วของลง
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • kzon จิตพิสัย +10 ไม่ใช่เรานะ อิอิ ... 17-9-2009 15:59
  • Sming จิตพิสัย +20 55 10-9-2009 23:38

ดิสผัวยายไม่มี

ควยเอ้ยยยยยยยยย กระจอกว่ะ
แม่งเก๋าเว้ยยยยยยย ไม่อยากจะบอกว่ะ
แม่งเก่งเว้ยยยยยยย กูรับไม่ได้ว่ะ
แม่งกากเว้ยยยยยยย มึงจะอวดโง่ถึงไหนวะ

ดูแม่งเด้ะทำมาเรื้อนมาเหี้ยอะไรเนี่ย
เห็นพวกกูร้องเียี่ยก้ร้องตามโถ่เอ้ยไอ้หน้าเหี้ย
เกมในกระดานพวกกูเป็นขุนแต่มึงก้แค่เบี้ย
เก่งแต่เรื่องโง่ๆไอ้สัสเอ้ยไอ้ตัวเควี่ย

ปล.ผมหมั่นไส้คน ไม่เกี่ยวกับสามกั๊กและสมิงท่านอื่น อิอิ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +28 2-11-2009 13:03