สั่งพิมพ์

3 กั๊ก เยิ๊บ เยิ๊บบ คนละ 4 บาร์

ผม ไป ด่า คุน ตรง ไหน ครับ

ผม มา ถาม ครับ ผู้ ไม่ รู้ ผิด ด้วย หรอ ครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 11:33 มัน คือ อะ ไรครับ 3ฃ เย็บ เนี่ย

เลข 3 ในแป้นพิมพ์ มันไม่ได้อยู่ติดกับ ฃ

3ฃ = 3 คxx  =3 ฆxx

คิดเอาเอง ไม่อยากรุนแรง

โทด น้า จะ อย่า โกด เลย

เค้ามัน แก่ ละ

ไม่รู้หรอก ภาษา วัย รุ่น เนี่ย

555

เที่ยวสมุยให้หนุกๆนะ โนอาย อิอิ
http://www.sming.org/viewthread.php?tid=2391
รองเท้า AAA
http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=797924
แว่น RAYBAN AAA

รามแลกของ2เดือนเหมือนเสียงเตือนของไฟโลกัณ

ร้อนแรงเป็นแลมเดือนเหมือนโดนหมายหัวเอาตัวกูไปลงทัณ

กูพักได้แค่2วันต้องรีบกลับไปเข้าค่าย

นรกบนพื้นดินออกค่ายมาได้กูได้เมาตาย

รามไม่ค้องเท่าไร่น่ะกัฟ...ไม่ได้เขี่ยนนาน

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 2-11-2009 13:00
Z Flow

บ่่ ดิส ไผ

นี่มันแดนสมิงเว้ยไอ้พวกเรื้อนถอยไป
กุไม่เก๋าหรอกเว้ยแต่ไรม์กุทำมึงหงอยใจ
กุไม่เคยคิดเย้ยตัวมึงมีค่าแค่ฝอยใย
ไรม์มึงทำกุอ่อนใจสงสัยกุคงต้องปล่อยไป
  • Sming จิตพิสัย +24 โอ๊ะๆๆ 2-11-2009 13:00
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

เยี่ย

สปิดดี้เก่งขึ้นเยอะเลยครับ

แจ่มๆ

คำกู3กั๊ก แต่ความหมายไม่มีวรรค
ถ้าแม่มึงเห็นกู เตือนไว้อย่าหลงรัก
รักกับผมเมื่อไหร่ ผมพาลุยไม่มีพัก
ไอ้เด็กเสี่ยวผ่านมาเหน ไอ้wannabeเอ้านี่ Fuck!

หายไปนาน
  • Sming จิตพิสัย +12 2-11-2009 13:02
- Red Satr -
Stats :: คำธรรมดา แต่ไม่ไร้ราคา !

นี่ก๊เปนอีกปีที่ลอยกระทงอย่างโดดเดี่ยว
สาวสาวเมินตลอดใจรู้สึกช่างโสดเปลี่ยว
เจอเด๊กแว๊นมาเกาะแกะมึงริอาจเปนโจทย์เสี่ยว
กูจุดพลุอันเพียวเพียวมึงรู้ยังกูโหดเฟี้ยววววววว

• Sming จิตพิสัย +30 เยี่ยยย 2-11-2009 13:02
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ดิสผัวยายไม่มี

ควยเอ้ยยยยยยยยย กระจอกว่ะ
แม่งเก๋าเว้ยยยยยยย ไม่อยากจะบอกว่ะ
แม่งเก่งเว้ยยยยยยย กูรับไม่ได้ว่ะ
แม่งกากเว้ยยยยยยย มึงจะอวดโง่ถึงไหนวะ

ดูแม่งเด้ะทำมาเรื้อนมาเหี้ยอะไรเนี่ย
เห็นพวกกูร้องเียี่ยก้ร้องตามโถ่เอ้ยไอ้หน้าเหี้ย
เกมในกระดานพวกกูเป็นขุนแต่มึงก้แค่เบี้ย
เก่งแต่เรื่องโง่ๆไอ้สัสเอ้ยไอ้ตัวเควี่ย

ปล.ผมหมั่นไส้คน ไม่เกี่ยวกับสามกั๊กและสมิงท่านอื่น อิอิ
  • Sming จิตพิสัย +28 2-11-2009 13:03