สั่งพิมพ์

แนะนำRapperหญิงเดี่ยวจากเกาหลี Tasha

แนะนำRapperหญิงเดี่ยวจากเกาหลี Tasha

Tasha หรือ ยุน มี เร สาวลูกครึ่งเกาหลี-อเมริกัน(ผิวดำ) ผมดูเอมวีของเธอทางยูทุบแค่เพลงเดียว รู้สึกชอบเลย

อยากให้ทุกๆท่านได้รู้ไว้นะครับ ว่าเกาหลี ไม่ได้มีแค่บอยแบนด์-เกิร์ลแบนด์อย่างเดียว ซีนฮิปฮอปในบ้านเค้านี่ เค้าแข่งกะญี่ปุ่นมาโดยตลอด แต่คนไทยเราที่ได้ฟัง น้อยมากครับ มันเฉพาะกลุ่ม

ก็เลย เอาเอมวีของเธอมาแนะนำซะหน่อยครับ จะได้เปิดโลกทัศน์ ฟังของดีๆของที่อื่นกันมั่งครับ

ป.ล เครดิตมาจาก ไฮไฟฟ์ของน้อง ZaiY MdZ ครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 8-9-2009 05:57
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

อ่อ พอดี เจอวิดิโออีกตัวนึงครับ ที่เธอไปแจมกับ Drunken Tiger ซึ่งถ้าเทียบกะบ้านเรา เค้าก็ประมาณเดียวกะโจอี้บอย ที่ผมดูเค้าใจว่าน่าจะเป็นคอนเสิร์ตใหญ่ของDrunken Tigerเค้าเองล่ะมั๊งครับ เชิญชม

Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ช่ายยย  มันต้องรัวจังซี่!!!

ถึงคราวเราจะต้องกลับมามอง น้องจิฟ ของเราบ้าง

โอ้ว จี๊ด!!!

:)

ว้าววววววววววว
luv   Underground bands