สั่งพิมพ์

ดีไซน์ แปลกๆ

ดีไซน์ แปลกๆ

ลองเอามาหั้ยดูกัน สำหรับคัยที่ยังไม่เคยเหน

บ้านกลับหัว แปลกไปอีกแบบ

จากที่เราเคยอยุกันอย่างติดพื่น

คาวนี้ลอยขึ้นไปติดเพดานหมด 55+

สำหรับหนู เหนแร้วถูกจัยมากเรย โคดเจ๋ง

แต่ไม่รุจะอยุกันยังไง

จะอยุกันแบบเงยๆ รึยังไงหว่า 555.

ขงขี้ จะออกมั้ยเนี่ย โอ้ยยยย ^^

หมดค่ะ ! ชอบมาก

อยากจะคิดรัยหั้ยมันแหวกแบบนี้ได้มั่ง 55.

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +10 6-9-2009 17:13
มารไม่มีบารมีไม่เกิด

ไอ่เม

555

luv   Underground bands

เยี่ยๆ สมิงเริ่มมีรายการวาไรตี้

ปรับ  DANGEROUS' เป็นสมิงละครับ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 6-9-2009 17:27 ]

กร๊ากกกกกกกกกกกกก  เข้าห้องน้ำกันยังไง

แบบนี้อยู่สะพานลอยสบายกว่าอีก 
:)

เอ่อออ สงสัย อยู่อย่างอ่ะค่ะ ไอโซฟาที่ติดไว้อ่ะ

นั่งจะนั่งยังแว้ แหมม เข้าใจหามาให้ดูจริงๆนะคะ

เอิ๊กๆๆๆ                 

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว