สั่งพิมพ์

J-Fe-แค่เธอเปิดใจ-[ft.way-G]เพลงใหม่ค่าๆหัดมิกซ์

J-Fe-แค่เธอเปิดใจ-[ft.way-G]เพลงใหม่ค่าๆหัดมิกซ์

http://www.4shared.com/file/125157333/fd8a44c5/_J-Fe_ftway-G.html

ตั้งชื่อเพลงว่า แค่เธอเปิดใจ อะค่ะ ก็ภาษาอังกิดเยอะไปหน่อย จาเอาเนื้อมาลงทีหลังนะคะ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 16-8-2009 22:58

สู้ๆค๊า หัดเรื่อยๆนะคะ เรื่องมิกโบอิ้งไม่รู้จะวิจารไง ไม่เซียนอ่า 5555
คิดถึง

เพลงเพราะดีนะ นู๋จี๊ฟ

แต่เรื่องการควบคุมเสียง ปรับปรุงหน่อยนะ

เพราะว่าเสียงแตกเยอะเลยอ่ะ

คือ ถ้านู๋จะแก้งานในไฟล์โปรเจค ขอให้ลดเสียงตรงแทรคที่เป็นบีทอ่ะจ๊ะ

แล้วดูที่หน้ามิกเซอร์ ว่าเสียงมันตีเพดานจนมันแดงเถือกเลยหรือป่าว ถ้าไช่ ลดด่วนเลยจ้า

สู้ต่อไปนะ จี๊ฟฟี่
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ขอบคุณที่แนะนำค่า
จะเอาไปปรับแก้นะค่ะ

เพราะดีจ้า...555+
ทำเองได้ก้อดีแล้วแหละ
สู้ๆน๊่ะ .....

ดีกว่าที่คิดไว้อีก
อย่างที่หมูบอก  นิซซซซ เดียวจริงๆนะ

อย่าลืม ตื่นตีห้านะเว้ยเฮ่ย!

เพลงลง Embet + ลงหน้าเวป แล้วนะ

เพลงนี้เจ็กแม่งพระเอกอีกละ เยิ้บๆ N.O.N.E.

เสียงดีเหมือนเคย แต่การคุมเสียงเมโลดี้ไม่ตรงครับ เสียงร้อง RnB ก็คือ เสียงร้องของแนวบลูส์ครับ มันสามารถไหลได้เรื่อยๆ แต่ถ้าผิดแค่โน้ตตัวเดียว จะฟังออกเหมือนท่อนที่จิ๊ปร้อง  ดีมาก ในขณะที่เริ่ม แต่ไม่ใสอิอิ แต่เก่งนะพี่ยังมิกซ์ไม่เป็นเลย

เด็กมันจุอีกได้เยอะ

อู้ววว ท่อนไหนอะ หิๆ
ก็ขอพระคุณค่ะ จีฟได้ความรู้อีกเยอะเลย