สั่งพิมพ์

ถ้าเวปสมิง จะมีรายการวิทยุออนไลน์ จะมีใครเล่นด้วยกับผมมั๊ยครับ

เคย เห้นจัดกันมาหลายครั้งแล้วครับ
ไม่ชอบครับ มีปัญหาหลายอย่าง

1. ดีเจ ไม่สามารถมาจัดให้ตลอดได้ พอทำได้ซักพักก็จะเริ่มหายไป

2.  เพราะ คนเป้นดีเจ จะเปิดแต่เพลงที่ตัวเองชอบ คนจึงหายไปไงล่ะ

3. วิทยุออนไลน์ปัจจุบันมีเยอะ มีคลื่นเพลงเพราะๆทุกแนวให้อยู่แล้ว
เค้าจะฟังคลื่นเราก็ต่อเมื่อ

3.1 มีเพลงใหม่ๆทำเอง รึเพลงที่ชาวใต้ดินอย่างเราเห้นแล้วว่าเจ๋งสัด
รึมีการ ขอเพลงจากผู้ฟัง โดยตรง ก็เปิดได้ทุกแนวซึ่ง ทาง คลื่นไม่สามารถ
ออกเพลงของสมิงกับผองเพื่อนได้แน่นอนเพราะกว่าครึ่งเพลงเราหยาบ

3.2 การออกอากาศเพลงต่างประเทศดูจะเป้นทางออกที่สุดยอด
แต่เมื่อเปิดไปซักพัก ทางวิทยุออนไลน์ ก็ไม่ให้เปิดแน่นอน

สรุป คือ ถ้าจัดกรุณาอย่าใช้ชื่อสมิง นะครับ
แต่สมิงพร้อมช่วย รับสมัครดีเจ + เรื่องเพลง ครับเพราะครึ่งนึงเพลงเราไม่หยาบครับ

นอกเสียจากว่า จะเป็นคลื่นที่สามารถ ออกเพลงหยาบได้ และแก้ปัญหาทั้งสามข้อได้เท่านั้นครับ
[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 15-8-2009 22:08 ]

ถ้าเอาแบบแทะโลมได้ ก้สุดติ่งเลยครับ [ไม่ทราบต้องมีแบ็ค อ่ะป่าว]
ไม่ได้มีแต่เพลงอย่างเดียว มีการดำเนินรายการแบบรั่วๆ
หาอะไรเจ๋งๆ มาให้คนฟัง คือพยายามให้เหมือนรายการทีวีใต้ดิน
เพียงแต่มีแค่เสียงอ่ะครับ ถ้าทำได้คนจะเยอะสัดๆ

5555555
แย่เหี้ย!!

แต่กูเอาด้วยบอม