สั่งพิมพ์

13 สิงหาคม แฮปปี้เบิร์ดเดย์ A*Tommix

13 สิงหาคม แฮปปี้เบิร์ดเดย์ A*Tommix

แฮปปี้เบิร์ดเดย์

พี่ชายสุดที่รัก ณ คณะ ทองหยอด

อะตอมมิก เย่เย่

มีความสุขมากๆ ที่สุด

เจริญเติบโตเป็นผู้ใหญ่ที่ดีต่อประเทศชาติ บ้านเมือง ทวีป โลก จักรวาล

มีตังใช้เยอะๆ หล่อๆ รวยๆ ทองหยอด เจริญๆ เสี้ยนน้อยหนึ่งเม็ดเสี้ยนมากสองเม็ด โว่ว

555555555555

ขอบคุณ สำหรับความเป็นพี่ชายที่ดีมากๆ น่ารักมากๆ ของ น้องส้ม นะคะ

รัก คก นะจ๊ะ

รักเธอส่าเหมอออ นานเท่าไรยังรักเธอออออ

สุขสันวันเกิดนะตอม ตั้งแต่วันที่เรารู้จักกัน ถึงวันนี้ กูรู้สึกดี ขอให้น้องสู้ๆในทุกเรื่อง

ขอให้ตอมประสบความสำเร็จทุกอย่างนะ ทองหยอดโว้ยยยยยยยยยย

สุขสันต์วันเกิดนะครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

ขอบบบบบ คุณ ทุกคนมากกกกก ค๊าบบบบบ

ขอบคุณ คุณ เอ็ม ยู ค๊าบบบ

ป๋าาาาา ขอบคุณ นะ ครับ รัก ป๋า จริง 55555+

ขอบคุณ นะเว้ยยย คก ไม่รู้จะพูดไรละ แม้ง ตื้น 1000 กิโล (ตัน) เออ รู้ว่าไม่ ฮา 555+

ทองงงงง หยอดดดด เว้ยยยยย เยี่ยยยยยย

เอาด้วยค่ะ หล่อๆรวยๆ นะคะ มีความสุขมากๆ รักครอบครัวรักอนาคตมากๆนะคะ
คิดถึง

หายไปเลยยยย  ตอม
แฮปปี้เบิร์ดเดย์ น๊าาา
ว่างก้โทรมา

ขอมีความสุขมากๆๆนะครับๆๆๆๆๆๆ

ขอให้ความสุขมากๆน่ะห่ะ

คิดถึง..จุ๊ฟๆ...^O^

http://cirkrit.hi5.com
{ 241 StyleZ }

> Click Me <

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้มีแฟนหล่อๆนะครับ

happy birthhdayy 2 uu