สั่งพิมพ์

ช่วงนี้ โลกร้อน มีวิธีครายร้อนกันครับ

ช่วงนี้ โลกร้อน มีวิธีครายร้อนกันครับ

วิธีคลายร้อนแบบฮาฮา

1.ใช้เย็นเตร็กซ์ เจ้าของเดียวกับโทนาฟ

• 2.กินเย็นตาโฟ ไม่เชื่อต้องลอง

• 3.อย่าเล่นกับไฟ ไฟมันร้อน ถ้าอยากเล่นอะไรขึ้นมาจิงๆ แนะนำให้เล่นของสูง เพราะยิ่งสูงยิ่งหนาว ยกเว้นไฟเย็นนะ ^^

• 4.กางๆ หุบ ร่ม ถ้าอยากได้ลมแรงๆ ต้องกางและหุบร่มแรงๆ

• 5.งดใส่เสื้อแขนยาว เสื้อกันหนาว ผ้าพันคอ มันร้อน

• 6.ทานผงชูรสแทนข้าว กินเยอะๆ ผมร่วงมาก จะได้หัวล้านเร็วๆ

• 7.ฟังเพลงของไอซ์ ศรัญญู ได้ยินชื่อก้อหนาวแล้วว ฟังเพลงทีไร แล้วรู้สึกเย็นสบายทุกที

• 8.เป็นทอง ไม่รู้ร้อน

• 9.ก่อหนี้ ลองดูแล้วจะรู้ ความหนาวก็ไล่ไปตามความเก๋า ของสถาบันเจ้าหนี้

• 10.อั้นอุจจระ ต่อให้อากาศอบอ้าวแค่ไหน เมื่อถึงจุดหนึ่ง คุณจะรู้สึกเย็นขึ้นมาทีนที และขนลุก 555 [อันนี้ฮา]

ถ้าซ้ำ หรือผิดแต่อย่างใด ก้อขออภัยด้วยครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 17:44

ไม่ฮาครับ

ผมให้อภัย

" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

งง แต่ยังไงก็ งง อยู่ดี

พี่อยุ่กับ หม่ำได้เลย
มุข แป๊ก เหมือนกัน กัฟ

(แซวเล่นอย่าคิดมากกัฟ)
Z Flow