สั่งพิมพ์

รู้จัก "สมิง" ดีหรือยัง

Cruel Pistol

อันนี้ ผมชอบมากครับ เค้าเขียนประมาณว่า สมัยโบราณ มีการใช้มนตราฆ่าศัตรู คนที่บำเพ็ญเพียร จนมีวิชา จะสามารถกลายร่างเป็นเสือได้.. เมื่อกลายเป็น เสือแล้ว ต้องไปกินศัตรูที่เป็นมนุษย์ เท่านั้นจึงจะสามารถกลายเป็นสมิง จากสีเหลืองจะกลายเป็นสีแดง ผมจึงเอามานิยามว่า เราเป็นคนฟังเพลง ธรรมดา หัดแรพแล้วเหมือนเรามีวิชาสามารถกลายร่างเป็นเสือได้ แต่ถ้าเราไป battle แล้วชนะคู่ต่อสู้ได้ ก็เท่ากับพิสูจน์ว่าเราจะกลายเป็นสมิงทีละนิดๆ เหมือนคนแปลงเป็นเสือแล้วกินศัตรูเข้าไปเพื่อกลายเป็นสมิง ย๊ามาาาาา
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้