สั่งพิมพ์

เพลง ไม่ใช่bad-girl.nutsu

เพลง ไม่ใช่bad-girl.nutsu

เอามาให้ฟังกันอีกแล้วครับ
เพลง mai-chai-bad-girl_NUT$U

ลิ้งโหลดครับ http://www.4shared.com/file/1219 ... UTUfullversion.html

เนื้อเพลงคับ

Hook

ฉันไม่ใช่แบดเกิลล์ แต่มันเซ็งที่ต้องนอนละเมอ

รอแต่เธอเป็นห่วงแต่เธอ เมื่อไหร่ที่รักจะกลับมา

ใจฉันมันก็เลยเปลี่ยน เปลี่ยนไปคบคนที่วนเวียน

เวียนผ่านมาในชีวิต และไม่คิดจะหยุดที่ใคร

จะทำยังไง ให้เธอหยุดเรียกฉันว่าbad girl

ที่เคยทำแค่เพียงช่วยดูแลรักของเธอ

แต่มันเกินไปที่ยอม จะให้ยอมรับฉันเป็นของเธอ

ก็เพียงจะทำให้เรา ได้รักกันแต่อย่าหวังไปไกล

ก็เคยอยู่กับ bad boyเลยพลอยมาเป็นbad girl

ความรู้สึกที่ต้องรอเธอทุกคืนมันฝืนเกินไป

โอวโนๆๆๆๆเคยยอมเธอจนไม่ไหวแล้ว

เบบี้เบบี้เบบี้เบเบไม่เอาไม่ทนกับใครแล้ว

เคยยอมก็แค้นใจเป็น โฮววววววว

เคยทนก็ต้องเอาคืน เอเยเอเฮ้

Hook

บางทีใจคิดทุกข์ทนต้องปลงมันแล้วหัวใจ

เคยไปเจ็บไปช้ำทรวงมา ก็เคยปล่อยให้เค้าลวงตา

Oh nono จากนี้จะมีแต่ตัวฉัน เบเบเบเบ้ ไม่มีอีกวันที่ต้องช้ำ

แล้วใคร จะเห็นใจเรา โฮๆๆๆๆ แล้วใครจะเข้าใจเรา เยเย้

โอ้ว  bad girlไม่เคยมีใครอยากรับมัน

ต้องเจ็บช้ำใจ ต้องยอมไปแต่ต้องเสียมัน

จะไม่พลั้งกับใคร ขอแค่มีเรา อาจได้รักกัน

แต่จะไม่เสียใจ จะไม่ยอมไห้ใครมาทำร้ายใจ

มันคงไม่อีกกับคำว่าที่แสนดี

เคยช้ำเคยทนเจ็บ จากใจชายทุกๆที

ความรักมันพรางตา แต่กับความจำไม่เลือนลา

เธอเคยฟังวาจา บอกรักเราต้องเลิกรา

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 11-7-2012 17:40

อยากฟังของ สมิงสิงห์ไทย มั่งคราบบบ

เพลงดีครับ

โอยยยยพี่เต้พูดแบบนี้เดียวอัดให้เลยครับไม่นานเกินรอครับ

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 31-7-2009 21:23 ]

โว้ว

โซโลแทรคของนู๋นัทซึ เจ๋งได้อีกอ่ะคับ

ของเค้าดีจิงๆ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

^^ ขอบคุณพี่เอนะคะที่เอาเพลงมาลงให้^^

-.-   ฝากติดตามเพลงต่อไปด้วยนะคะ  -.-

ขอบคุณสำหรับคำชมจากหนุ่มหล่อคร่าาาา

[ แก้ไขล่าสุด Nut$u เมื่อ 31-7-2009 23:55 ]

ของดีดีๆๆก็ต้องเอามาให้ฟังกันบ้าง
เก็บไว้นานๆๆไม่ดีครับ [ ของเค้าดีจริง ]

อู้วววว

ว้าวววว

เสียงดีดี๊ค่ะ ร้องเพลงเก่งจังเลยย