สั่งพิมพ์

ร้อยใจไทยTabascoสมิง@ทรูTNNวันที่3,8สค52

ร้อยใจไทยTabascoสมิง@ทรูTNNวันที่3,8สค52

เอารูปมาฝากครับ เดี๋ยวจะแจ้งเวลาให้ทราบอีกทีครับ [ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 29-7-2009 00:14 ]

ภาพจาก ร้อยใจไทย ครับ!

สุดท้ายอ่ะเด็ดสุด

อ๋อ พี่เอามาแล้วนิหน่า ผมกาลังจาลงเยย

รูปน้องจี๊บ ฮาได้ใจเลยครับ อิอิ โอ้ว วงTabascoมาแค่คนเดียเองเหรอครับเนี่ย แต่ท่าทางสัมภาษณ์นี้ ผมคงหมดสิทธิ์ดู เพราะผมไม่มีTrue Visiionอ่ะคับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

รูปสุดท้าย ใครอะ กล้าดี แสดงว่าเปนคนมีความันใจ