สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

รู้แล้วว่ารถมึงสวยมึงหน่ะบ้าเห่อยิ่งกว่าคนรวย

แว้นไปแว้นมาเค้าเรียกว่าตัวซวยสวะสังคมควย

เล่นแม่งดีกว่าโว้ย

คิดไม่ออกละ หิวๆ ยัง ไม่ ได้ มาน ไรเลย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +14 25-10-2009 13:57
  • joker-devil จิตพิสัย +5 ๕๕๕+ 22-10-2009 19:15

กูรู้ว่ารถมึงเจ๋งสัส

มึงก้อแค่ขอตังพ่อแม่ไปวันๆ

สวะอย่างมึงเสือกอยากอวดรถที่ควันดำๆอเย็ดลูก

กูเห็นแล้วอยากบอกว่ามึงไปเลยไปติดคุก ไปเล้ย สาด

วันๆแม่งไม่ทำห่าอะไรมันไม่เว้นมันยังขโมยอะไหล่555

ไอเด็กแว้นจรรลัยขัลรถโชว์สาวเฮ้ยมึงเท่วะกูอยาก ถุ้ย

คิดผิดคิดใหม่ซะควายทุยอย่างมึงกับไปรวมตัวกันไถนาดีกว่าสัส

ฟรี ไม อย่า มา เกรียน นะ ครับ

อย่า ยุ่ง จะ ดี กว่า นะ ครับ

เดกอย่างน้องไปเรียนหนังสือดีกว่าอย่ามาไล่ว่าชาวบ้านเค้านะครับ

ทำตัวเปนหินบ้างก็ได้นะครับ

เงินเดือนผมเดือนละหลายหมื่อน

ผมไม่สนละอ่อนอย่างน้องๆหรอกครับ

รู้ว่าน้องเก่งแต่พี่ก็อายุมากกว่านะครับ

ควรให้ความเครพกันบ้างนะครับ

ถ้าจะทำอย่างนี้พี่ว่ามาประลองหมัดกันตัวต่อตัวดีกว่านะครับ

ทำตัวเหมือนก้อนหินบ้างก้อได้นะครับ

ผม ไม่ ถือ นะ ครับ ไง เก่ง ก้อ เจอ ได้

ผม บอก แล้ว ว่า อย่ายุ่งดีกว่านะ  ครับ

แล้วผม ไม่ ใช่ น้อง คุน นะ ครับคุนkzon

เงินผมไม่อวดนะครับแค่อยากให้รู้ว่าผมไม่ว่างมากหรอก เพราะ ต้อง ทำ งาน

ไม่ ใช่ เอา เวลา มา ไร้ สาระ ขอตัง พ่อ แม่ ใช้ฟุ่มเฟือยไป วันๆ

พี่ก้อว่าจะอัดเสียงในโทรศัพละครับน้องfreemic

ไม่เอาดนตรีด้วย จ้า