สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

ไม่นับคำ เกียจ

กูสุดจะเอียน แว้นสถุน ทำตัวถ่อย

รวมถึงอีดอก ที่ซ้อนท้าย ชูคออ่อย

ปืนเหน็บข้างสมุนไพรซุกใต้เบาะเก็บไว้ปล่อย

ประกาศศักดาแถวนี้ใครใหญ่มันท้าต่อย

ไอ้สารเลวกาละเทศะหัดบรรจุลงในสมอง

เสือกมาแต่งฮิพฮอพ ทำกระดิกหางผยอง

ไม่สงสารบุพการีที่เลี้ยงดูต่ำกว่าสัดเดียรฉาน

คราตร.รวบตัว โดนประหารดับคาทัณฑสถาน

.......................................................สำหรับแว้นขี้กาก  Go to fucking hell....Dam!!!!!!!!! 

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Kz-Zoran จิตพิสัย +5 อุบ๊ะ extraa จิงจี๊งง!!! ... 14-9-2009 22:17

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 30-10-2009 14:19 เดกอย่างน้องไปเรียนหนังสือดีกว่าอย่ามาไล่ว่าชาวบ้านเค้านะครับ

โทดนะคะ น้องชาย   พี่เห็นว่า กู๊ด เค้าแค่ให้คำแนะนำนะคะ   อิอิอิ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 11:29 เงินเดือนผมเดือนละหลายหมื่อน   ผมไม่สนละอ่อนอย่างน้องๆหรอกครับ   รู้ว่าน้องเก่งแต่พี่ก็อายุมากกว่า ...

เงินเดือน น้อง หลาย หมื่น เหรอ  ...... เอา มาประกาศ ทำไมเหรอ  อยากโชว์ เหรอ  อิอิอิอิ  อ่ะนะ  เข้าใจค่ะ

ไม่ว่ากัน  หืม อยากให้ คนอื่น เคารพเหรอ  ก้อ เคารพ คนอื่นก่อนดิ  อิอิ

แถวนี้ เค้าไม่ให้ ท้าต่อยนะน้อง   จะสู้ ต้องสู้ ด้วยเพลงค่ะ     ^ ^

ไม่พอใจ อย่าด่าลับหลังนะ  ^ ^~

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 12:54 ผม ไม่ ถือ นะ ครับ ไง เก่ง ก้อ เจอ ได้   ผม บอก แล้ว ว่า อย่ายุ่งดีกว่านะ  ครับ   แล้วผม ไม่ ใช่ น้อง คุน ...

โอ้วววววววววววว   อัดสดๆ ไม่มีบีท  ด้วย   อยากฟังค่ะ อยากฟัง