สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

ขอลบrhyme นะครับ

[ แก้ไขล่าสุด C.NKTB เมื่อ 30-10-2009 22:41 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +4 คำไม่ลงเลยคับ 30-10-2009 13:51

ถือว่าเรา ปรับความเข้าใจแล้วนะครับ

ผมว่า พอคุณพูดแบบนี้ ก้อ เลยสบายใจครับ

แบบ ไม่มีใครผิดสักคน

คุณดีนะครับที่พูด เพราะว่าคุณงัดมุมความจิงมา

ออกมาเลย ผมคนนึงที่พอ มานึกนะ พอได้อ่าน

ก้อเลย คิดเลย ไม่เอาแล้วเรา haha

รู้สึกเหมือนกัน

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kzon เมื่อ 31-10-2009 11:58     เงินเดือน น้อง หลาย หมื่น เหรอ  ...... เอา มาประกาศ ทำไมเหรอ  อยากโชว์ เหรอ  อิอิอิอิ  อ่ะน ...

เธอครับ ใจเย็นๆครับ มันเย็นไม่ไหวแล้วอะดิ ฮฺฮฺ