สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

แว๊นไปแว๊นมา โอ้วว ระวังเวียนหัว
ยกล้อไปมา โอ้ววว  กระสุนเฉียวตัว
บิดไปบิดมา โอ้ววว  สาวสาวมานัว-
เนีย สับโดดที โอ้วว ตำรวจมาคลอเคลีย

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +5 23-8-2009 01:29

400 เมตรตรงหน้า เเด๊ก!! ไปตามความถนัด

อัดจนสกรูน๊อตล่วงตามทางทำให้รถ สะบัด

เครื่องร้อนจนเเทบระเบิดเพราะมันเกินพิกัด

เเค่ขับไปซื้อน้ำปลา " อีช้าง "ยังด่าว่า(ไอ้สาดด)

• CP จิตพิสัย +6 23-8-2009 01:29

แว๊นกันแต่ละที ทำเอาน้ำมันสาด
เจอด่านตำรวจที ซิ่งหนีรอบตลาด
ผ่อนรถยังไม่หมด เจ้าหนี้ยิงกราด
หัวใจสลด เสือกโดน civic ปาดด 

• CP จิตพิสัย +5 23-8-2009 01:30

ไอ้พวกแว๊นแม่งไม่มีสมองของตัวเอง

คิดเองไม่เป็นต้องเลียนแบบของไอ้เสงเครง

styleแม่งไม่มีไอ้อัปปรีต้องก็อปของคนอื่นไอ้หน้าแย้

ถุยกูคิดว่าแน่เอาเข้าจิงพวกมึงก็แย่มึงเจอปืนกูแน่

เฮ้ย! แว้นก็มีปืน เฮ้ย! มึงก็มีปืน
ปืนแม่งมีใช้เช่า ใครอยากเก๋าก็ไปที่อื่น
กูยอมรับทุกทุกจุดยืน จึงชักระอาเต็มกลืน
จะแว้น หรือ ฮิฟฮอฟ ก็ขับมอไซร์บรืนๆ

เพื่อนกูโดนเด็กแว้นยิงหลังม.รามซอย.24
แต่กูยังไม่เกลียดแว้น แบบเหมารวมซักกะที
เพื่อนกูโดนเด็กเทสแทงตายก็ผ่านมาแล้ว4ปี
แต่กูก็เข้าใจว่าคนมันมีทั้งที่เลวและที่ดี

กรุณา มองคนที่ความเป็นคนครับ

• CP จิตพิสัย +15 23-8-2009 01:31

เด๊กHIPหลายคนแว๊นกันก๊เยอะ
อย่าเหมาปะปนแว๊นทั้งหมดเลอะ
แว๊นน้อยแว๊นใหญ่ต่างก๊มีหัวใจ
แต่ใครหลายคนชอบด่าแบบใส่ไฟ

ลองมองดูดีดี คนดีดียังชอบซิ่ง
แต่เค้ามีความคิด เพราะแว๊นแบบถูกที่
อยากจะว่าด่าใครใช้สมองแบบพินิจ
คนที่ผิดอาจเป็นเรา เพราะความคิดมันเริ่มsick

• Sming จิตพิสัย +6 23-8-2009 01:32

mentข้างบนเค้าหน่ะเจ้าพ่อแว๊น
แว๊นทั่วไทยแว๊นไปทุกแคว้น
a.k.a. เค้ายัง SPEEDYz
เค้าบอกคาบูมันแรงกว่าหัวฉีดนี่

แซวเล่นๆ

• Sming จิตพิสัย +6 23-8-2009 01:33

แน๊ะ ๆ ข้างบนมาไง 5 5 +

แว๊นอะไรครับบ้านผมมีแต่ BMX
โซ่หลุดทีผมต้องซ่อมจนเหงื่อเล๊ด
ปั่นไปชิวๆตอนBMXผมซ่อมเสร๊จ
แล้วหยุดเบรกให้ลูกเป๊ดมันเดินข้าม

• Sming จิตพิสัย +4 23-8-2009 01:34

ถึงเค้าจะแว๊นยังไงเค้าก็มีหัวใจ

แต่แว๊นควรมีจิตใจดีที่ทำอะไรไม่ไห้หนักหัวใคร

จะแว๊นหรือสก๊อยก็ลอยล่องไปตามถนน

เจอตำรวจหายแว๊บยอย่างกะพวกแม่งลองหน

• Sming จิตพิสัย +10 23-8-2009 01:34
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ชะแว๊บ  แช๊บ แช๊บ บ