สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

เริ่มเลย>>>>>>>>>

อ่ะ เด็กวงเด็กแว้นกุตบเรียบ-

มายุ้งกับกุเดี๋ยวจะโดนตะเกียบเสียบ

คิดว่ารถเมิงแรงหรอกุเหยียบเรียบ

แต่งตัวแมร่งโคตรลาวเมิงอย่าคิดมาเทียบ-

styleเมิงกับกุมันคนละชั้น-

เล่นกับกุเด๋วกุตบให้หน้าหัน

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +2 28-7-2009 20:19

ขอไม่ด่านะ แต่ขอออกแนวชักชวน

เครื่องแรง ลูกบอส คุณคงชอบ
แต่รู้ไหมจุดจบพวงมาลาลงมอบ
หนำซ้ำตายไปเผาฝังดินสายสินญ์ลงคลอบ
ถ้าจะซิ่งถ้าจะแว๊นไม่ตายไปสนามแบบวงรอบ

[ แก้ไขล่าสุด 1Crux เมื่อ 6-8-2009 14:27 ]
  • CP จิตพิสัย +15 28-7-2009 20:22
:)

ไปด่าเขาทำไมถ้าไม่ทำให้เดือดร้อน

ใจเขาใจเรามันชอบไม่เหมือนครับพี่น้อง

อาจจะแว้นเพราะใจรักเหมือนกับเอ็มซีที่รักแร็พ

เด็กแว้นก็มีหัวใจอยากจะแข่งทางไกลให้น๊อกแล็พ

• CP จิตพิสัย +4 30-7-2009 22:22

มาปล่อยมุขๆๆ

อยากแขวนคอคนทำรถติดด้วยกอกอนอชาย..
ถ้าสาวเอแบคต้องไปสอบอยู่ในรถยนต์มึงรอปาย..
ถ้ามีแค่ครึ่งชั่วโมงมึงก็ต้องมอซาย..นึก-
-ถึงสาวรังสิตซ้อนท้ายรึมึงไม่ยังพอจาย...

อ่า ลองดูนะ คือแบบอยุ่รังสิตไง ห้าๆๆๆ

อุ้ย!! พอดีว่าน้องเปนสาวรังสิต

นึกให้น้องซ้อนท้ายพี่ต้องรีบบบบิด

เอาแบบเร็วรุนแรงแซงเค้าหวุดหวิด

ถ้าเครื่องพี่เร่งไม่ขึ้นก็อย่าได้มาสะกิด

• Sming จิตพิสัย +6 แต่แกเป็นผู้ชาย ... 3-8-2009 15:15

ไม่เค้าเปนผู้หญิง

เปิดตัวสตาร์เครื่องบิดไปอย่าให้สะบัด

ทำกูรถติดมีเเต่คำว่าห่าไอ้พวกสัส

ตากเเดดตากลมสมไอ้พวกเซงจิต

พอคว่ำมาสมน้ำหน้าไม่ตายห่า ก็ วิปริต

• Sming จิตพิสัย +12 5-8-2009 07:00

ทำไมพวกมึงต้องเป็นอนาคตของชาติ
มึงทำไรไม่คิดแล้วคนที่ร้องกูคือพวกญาติ
พอพวกมึงตายชาวบ้านเขาก็สมน้ำน่า
รถมึงล้มมาไม่มีใครช่วยแม้งควยน่าโดนฆ่า

สาธุ....

• Sming จิตพิสัย +8 5-8-2009 07:01
Z Flow

ขอโทษครับ พอดีบ้านผม ก็มีรถแว้น เลยอยากเอามาอวด
คลิกตัวเดิม เก่าแต่เก๋าสัตว์ ล้อd.i.dลูกC.B. วิ่งเป็นจรวด
เปลือยกรอง คว้านท่อ ไฟหน้าต้องซีนอล เว้ยไอหัวขวด
แปะข้างหน้าด้วยสติ๊กเกอร์กรมทหาร จราจรเลยไม่กล้าตรวจ
ฮะฮ่า โช๊คอัพผมต้องshowa ส่วนคาบูต้องของNOVA
ใช้ขับไปโรงเรียน ไม่ได้โชว์เซียน ไปเทสแถวกิโล5
ปรากฏตัวมาพร้อมเครื่องเสียง ดังกังวานเหมือนคลื่นโซน่า
เคลือบชุดสีทั้งคัน เว็กซี่ขัดเบาะให้มัน แล้วขับไปซื้อข้าวแกง
เฟรมสีขาว แคร้งสีแดง ขับไปรับสาวสาว ด้วยเบาะเรคาโร่ราคาแพง
สายดักไอถัก ปั๊มเรเดียนสวยสัด ถ้าใครไม่แรง ขอโทษผมจะแซง

กระจกข้างผม ไม่ติดหรอกก็ ผมมันไม่กลัวตาย
กันตกหรอ ไม่จำเป็นต้องใส่ ก็กูมันลูกผู้ชาย
ทำปะกับมาใหม่ บิดทีหัวใจแทบวาย
เอ้าสาว สาวอยากลองนั่งบอกได้เลยไม่ต้องอาย

• Sming จิตพิสัย +14 17-8-2009 18:24

เอ้าฝนตก ม.ซายมันลื่นนนน ลื่น!
ขับระวังโคลนตื้นนนน ตื้น!
แนะนำให้ยกล้อขึ้นนน ขึ้น!เอ้า-
-น้องรีบขี่หลังพี่จะเข้าเกียร์แล้วบรื๊นนน บรื๊น!