สั่งพิมพ์

มาrhymeด่าเด็กแว้นกันดีกว่า

ขอให้ท่อมันดาดขา สำหรับพวกเด็กแว้นปากหมา

ไอเชี่ยแถวบ้านกู ตะโกนด่าตอนขาดขา

พวกแม่งขาขาด สันดานพวกเค้าก็หมาสาด

ไรม์? เด็กแว้นเค้าไม่รู้จัก สมิงต้องสอนศึกษาศาสตร์

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 กูให้พันนึงโรย ... 5-11-2009 10:50
  • joker-devil จิตพิสัย +10 3-11-2009 20:35

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย JTooCooL เมื่อ 1-11-2009 21:54 ขอให้ท่อมันดาดขา สำหรับพวกเด็กแว้นปากหมา ไอเชี่ยแถวบ้านกู ตะโกนด่าตอนขาดขา พวกแม่งขาขาด สันดานพวกเค้าก ...

คิๆๆๆๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย MC_NoEyeFreeMic เมื่อ 31-10-2009 12:54 ผม ไม่ ถือ นะ ครับ ไง เก่ง ก้อ เจอ ได้   ผม บอก แล้ว ว่า อย่ายุ่งดีกว่านะ  ครับ   แล้วผม ไม่ ใช่ น้อง คุน ...

โอ้วววววววววววว   อัดสดๆ ไม่มีบีท  ด้วย   อยากฟังค่ะ อยากฟัง 

ไม่มีบีทจริงหรอวะ ........น่าสนใจ ถ้าโอเคจริงๆ ละก็ ฟีทกันไปเลย อย่าด่ากัน

คนเก๋ามักอยุ่ได้ ไม่นานครับบ

รอฟังครับผม
:)

-จัดมารอฟังคร้าฟ

จัดไป........

อย่าช้าเชียว คนรอเยอะเลยนะคะเนีย ครุๆคริๆ

[ แก้ไขล่าสุด Kz-Zoran เมื่อ 3-11-2009 12:32 ]
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

คุณเห็นข่าวมั๊ยเด็กแว้นแมร่งสร้างปัญหาให้สังคม

พวกมันแมร่งเปรียบเสมือนพวกบัวที่อยู่ในโคนตม

เอารถออกมาแว้นปิดถนนไอ้ขยะสังคม

พวกมึงรู้มั๊ยว่าชาติไทยจะล่มจม

• CP จิตพิสัย +8 9-11-2009 02:23

...

ใอสัส เดกวงเดกกุว่ามันใม่แนว

กุเดินผ่านใม่ได้ไอ่ห่าทำพี่เเซว

สัส เดกแว้นอย่างพวกมึงกุเหนตายกันเปนแถว

มึงปล้นเงิน พ่อ-แม่เอาใปแต่งรด

เด๋วพวกมึงก้คงตกนรก ตายใปหมด

มึงจะเบิ้ลรดหาเหี้ยอะใล

รึจะลองดีอยากตายใวๆ

อั้ยเหี้ย  มึงอย่าเสร่อทำมาอวดเก่ง

ตำๆอย่างมึงใม่ต้องมาเขย่ง เที่ยบระดำชั้น

เด่วกุก้ตบลงใปนอนราบรบหรอกใอสกังค์

เยดเข้ รึมึงจะลองดีเสนเดนอย่างมึงอย่าคิดมาจอง

กับคนอยุ่ every1เค้ารุ้ว่ากุเก๋า can u see !!

• CP จิตพิสัย +10 10-11-2009 05:03
  • joker-devil จิตพิสัย +8 9-11-2009 20:46