สั่งพิมพ์

คนค้นใคร ตอนน้องเจมส์ (ดำเนินรายการโดย ป๋าทศ!)

คนค้นใคร ตอนน้องเจมส์ (ดำเนินรายการโดย ป๋าทศ!)

" ต้องขออภัยคนที่มาที่หลังที่ไม่ได้ชมรายการ คนค้นใคร ตอนน้องเจมส์ "

ถ้าทีมงาน คนค้นใคร ได้ทำการช่วยเหลือน้องเจมส์เรียบร้อยแล้ว

ทีมงาน คนค้นใคร เราจะอุปการะน้องเจมส์ต่อไป

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยเหลือครับ!!!

โอกาสหน้าไว้เจอกันใหม่ เยี่ย!!!

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 14-7-2012 16:05

กูว่า เจมส์ไม่หลับทีว่ะ

5555+

ฮาสัดอ่ะ 555

5555555555555+
สมๆๆๆๆๆไงละอยาก
หลอกคนอืนเองนักโดนสะ
กำใดใครก่อกำนั้นสนอง55+
ถ้าไม่มีพิธีกรคงไม่ฮาบอกตรงๆๆ
สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โดนซะมั่งนะแสสสสสสสสสสสสสสสสสส

อย่าให้เอาคืนนะคับ ผมมีรูปพี่อยู่5รูป นอน ถอดเสื้อ 2 รูป น้ำลายไหล อีก2รูป อีกรูป รอดูคับผม

เดียวขอเอาคืนหน่อย 

แค้นๆ 

เดียวเจอกันคับพี่แดนนี่

ขณะนีเวลา06:11  คุณมีเวลาถึง 06:21 คับผม

ทุกนาทีมีค่าคับผม

กลัวนะกลัว กลัวฉิบหายแล้วเนี้ย!!!

โอ้ว โอ้ว โอ้ว!!!

อยากเหงจังเงย

[ แก้ไขล่าสุด DannyWay เมื่อ 29-7-2009 09:51 ]

หุหุ โหลดวีดีโอเก็บไว้แล้ว เงินที่ ยไป10 ต้องเอาคืนให้หนำใจ กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :3: :3: :3: :3: