สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

• มึงอย่าเข้าใจผิดจริงๆแล้วพ่อมึงหลอก
  • เหตุผลมีข้อเดียวก็เพราะว่าพ่อมึงดอก
  • ไม่ได้ดิสใครเช่นกัน
  • แค่ต่อให้มันเข้ากัน
KriZZZ

• A.D.D.มึงอย่ามากร่าง
  • กูรู้มึงเมานมแม่แล้วยังไม่ส่าง
KriZZZ

• เอ๊าเวรกำมึงเสือกจำกูไม่ได้
  • มึงนึกดูดีดีคนอย่างกูจำง่ายง่าย
[ แก้ไขล่าสุด KriZZZ เมื่อ 21-4-2011 20:17 ]
KriZZZ

• 2บาร์คิดอีกทีก็ไม่ไช่เรื่องง่าย
  • แต่สำหรับกูเรื่องแค่นี้สบายสบาย
KriZZZ

• โอเคโทษทีกูจำผิดคน
  • กูแค่จะด่าเพื่อนกูไม่ได้จะท้าชน
  • โทษทีครับ ผมคุยกะเพื่อนผมละ ผมเห็นมันเคยใช้ชื่อ A.D.D. ผมก็นึกว่าคุณเป็นเพื่อนผมคนนั้น ผมผิดเอง
KriZZZ