สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

สมิงนั้นเป็นเเรงบันดาลใจให้ผมยู่  ผมจะสู้เพื่อสมิงใม่ย่อท้อ

ยืนจับใมใม่กลัวใครเเล้วจะสู้     ใม่เคยอูเพราะพวกพี่ให้กำรังใจ

2บาร์นี้มี่ดีที่เนื้อหา

ที่กล่าวมามันสุดรุกรํา

อัน2บาร์มันโครตเทพ

ย่ามาเเต่งกลอนสมเพศ

เทอเป็นคนเดียวที่อยู่ในใจ ผมขอยืนยัน
เเม้จะยู่ใกลเท่าใรเทอก็ยู่ในใจเสมอเอาใจดวงนี้ใปยืนยัน
เทอใม่ใช้ของเล่นของผมถ้าเทอใม่มั่นใจเทอเอาเพลงนี้ใปยืนฟัง
เทอเปรียบเหมือนเพศที่มีค่าเป็นหมื่อพันไม่เหมือนเป็นพื้นขัน

อยากจะใด้อาใรใม่ว่าเพรศหรือ พอย  จะหาให้เป็นหมื่นพัน
อะสุดที่รัก ใม่ว่าจะร้อนหรือหนาว จะย่ากสักเท่าใร ผมจะต้องช่วยให้ทัน
ผมนารักเธอเเต่ถ้าเทอใม่มันใจเหมือนคราวที่เเล้วที่หนี้ผมใป
เธอรู้ใหมว่าผมเสียใจสักเท่าไรต้องยู่คนเดียวเเบบไม่มีใครๆ

เทอใปใหนใม่ว่าจะใปนารกสะวั่นผมจะตามใปให้สุดหัวใจ
ผมนารักเทอทูกลมหายใจผมจะใม่ให้เทอใปห่างใกล
ผมจะดูเเลเทอด้วยใจใม่ให้ใครเอาใปใดๆ
อยากจะขวงเเขนเธอทุกลมหายใจ

ใรที่กุจะเขียนออกใปมันต้องออกมาจากใจ

เขียนมากุใส้ใจทุกใรใม่เคยห่างใกล

เวลากุเเต่ใรมันอกมาจากใจ

กุคิดจากใจใม่ใด้ตามใคร