สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

• A.D.D.มึงอย่ามากร่าง
  • กูรู้มึงเมานมแม่แล้วยังไม่ส่าง
KriZZZ

ภาษาไทยตำราใครจำเขามาชัดๆไอ้สัด
บาทาไฟของกู เกรียนสังเวียนไรม์ไม่หัดไปจัด

(รู้จักหรอคนนี้น่ะ...จำไม่เห็นได้..ตัวๆดีกว่านะถ้าจะอย่างงี้น่ะ.....ถ้าท้ามาก็จัดไป.)
ดิสใครคงไม่ต้องบอกแต่อย่าทำมาเป็นรู้จักผมน่ะเพราะผมไม่รู้จักคุณถ้ามาาหารื่องดิสก็เอาเลยครับ
[ แก้ไขล่าสุด A.D.D. เมื่อ 21-4-2011 09:34 ]

• เอ๊าเวรกำมึงเสือกจำกูไม่ได้
  • มึงนึกดูดีดีคนอย่างกูจำง่ายง่าย
[ แก้ไขล่าสุด KriZZZ เมื่อ 21-4-2011 20:17 ]
KriZZZ

กระสุนไรม์กูใต่ตามปากกาไปหลายหลากบาร์
ปาร์ตีี้กูมึงอยากมาโถ่ไอเด็กอยากยา
******Chumphon FC ******

เทอเป็นคนเดียวที่อยู่ในใจ ผมขอยืนยัน
เเม้จะยู่ใกลเท่าใรเทอก็ยู่ในใจเสมอเอาใจดวงนี้ใปยืนยัน
เทอใม่ใช้ของเล่นของผมถ้าเทอใม่มั่นใจเทอเอาเพลงนี้ใปยืนฟัง
เทอเปรียบเหมือนเพศที่มีค่าเป็นหมื่อพันไม่เหมือนเป็นพื้นขัน

อยากจะใด้อาใรใม่ว่าเพรศหรือ พอย  จะหาให้เป็นหมื่นพัน
อะสุดที่รัก ใม่ว่าจะร้อนหรือหนาว จะย่ากสักเท่าใร ผมจะต้องช่วยให้ทัน
ผมนารักเธอเเต่ถ้าเทอใม่มันใจเหมือนคราวที่เเล้วที่หนี้ผมใป
เธอรู้ใหมว่าผมเสียใจสักเท่าไรต้องยู่คนเดียวเเบบไม่มีใครๆ

เทอใปใหนใม่ว่าจะใปนารกสะวั่นผมจะตามใปให้สุดหัวใจ
ผมนารักเทอทูกลมหายใจผมจะใม่ให้เทอใปห่างใกล
ผมจะดูเเลเทอด้วยใจใม่ให้ใครเอาใปใดๆ
อยากจะขวงเเขนเธอทุกลมหายใจ

กูปล่อยไรม์ตามตำราที่เคยจำ
เสพไรม์เหมือนทุกวันที่เคยทำ

******Chumphon FC ******

ใรที่กุจะเขียนออกใปมันต้องออกมาจากใจ

เขียนมากุใส้ใจทุกใรใม่เคยห่างใกล

• 2บาร์คิดอีกทีก็ไม่ไช่เรื่องง่าย
  • แต่สำหรับกูเรื่องแค่นี้สบายสบาย
KriZZZ

Krizzzอย่าทำมาอีดิทไอ้สัดกูไม่ได้ชื่อbob
คิดซ่ากล้าท้าคิดผิดที่ไปเป็นhiphop

แล้วก็นะผมไม่ได้ชืื่อบ๊อปอย่ามาอีดิทลบประโยคนั้นออกน่ะ...สังเวียนไรม์หรือจะแบทตัวๆก็ได้มาเลย...จำได้ว่าในแชทบล็อคคุณหาเรื่องผมนิ

ปล.ไอ้สัดมึงตุ๊ดหรือเปล่าว๊ะ

• โอเคโทษทีกูจำผิดคน
  • กูแค่จะด่าเพื่อนกูไม่ได้จะท้าชน
  • โทษทีครับ ผมคุยกะเพื่อนผมละ ผมเห็นมันเคยใช้ชื่อ A.D.D. ผมก็นึกว่าคุณเป็นเพื่อนผมคนนั้น ผมผิดเอง
KriZZZ