สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

ทะเลาะนอกเรื่องผมแบนสามวันนะครับ ระวังอารมณ์ตัวเองด้วยนะครับ

รวมตัวรวมหัวเสวนาให้มันฮาเฮ เพื่อนพ้องและน้องเพ่ตะโกนร้องว่าโอ้เย
ตั้งวงเหล้าเอาให้เมาก็แค่เดินเซ ไม่ต้องสนใจหรอกเวลาแค่เข็มนาฬิกาที่หมุนไป
~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

เอาไรมืกูไปแค่ 2 บาร์  มันยังไม่หนำใจเท่ากับเจอบาทา

ระดับฮาร์ดคอยังถอยหลัง  กูจับมึงไปนอนห้องขัง

---ScapeGoat.---

แค่2บาร์วาจากูมาเต็มสูบ  สาวบอกพี่น่ารักหนูอยากจูบ
ได้เลยน้องแต่พี่ไม่พันผูก ไม่อยากเป็นทุกข์พี่แค่รักสนุก

[ แก้ไขล่าสุด clashrush เมื่อ 2-6-2010 17:41 ]
~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

ได้ฤกษ์เปิดขวดโซดาซ่าทุกหยดแซง

เปิดสุราดื่มแรงโด๋ใอสัดเด๋วก็หมดแบน

เยี่ยยยยยยยยยยยย   ยย,,

เปลี่ยนวลีใหม่ แบบกวีไทย แล้วก็ฟรีไมค์
กว่าจะมีไทย  กว่าจะมีชัย   I'm proud to be Thai

อักขระปล่อยมาเหมือนกับโชว์ฮา
เหมือนกาลเวลาไม่ย้อนม้วยมรณา
สองบาร์ขอแถมอีกบาร์อย่าได้โกธา
นั้นก็พี่นี่ก็น้องระวังคำจาคิดสักนิด
เพื่อนพ้องญาติมิตรหายนะ-เพราะคำจา

hey boy.....mother Fucker  let Go !

สวัสดีครับผมนั้นชื่อ X

นอกจากเหล้าแล้วแทบไม่มีอะไรทำให้ผมนั้นเดินเซ

หากมึงมายุ้งกับกูจัดให้มึงได้เซ

เพราะกูเบื่อไอพวก Fake hiphop

แม่งเด็ก hiphop จริงต้องไม่ปล่อยให้ ฮิบฮอป ตาย

เสื้อ Gold Axe สามารถสั่งได้ที่ Face Book http://www.facebook.com/pages/Gold-Axe/155110677854797
บีทจะซื้อสอบถามได้ครับรับหาตามสั่ง

หวาดดีเพื่อนพ้องพี่น้องชาวสมิง
ไม่เจอกันตั้งนานผมคิดถึงจิง จิง