สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

ก่อนจะพิมพ์บอกก่อนนี่คือ2บาร์

ไปที่แบ็ทเทิ้ลหากในใจยังมีหนองคา

สุดยอดเลยพี่ JTooCooL พูดได้ถูกมาก

RAP แบบนั้นใครจะเอามาสักกี่พันที่ มันก็ไม่ใช่เรื่องยาก

555555555555+

---ScapeGoat.---

ใครเริ่มก่อนย่อมรู้อยู่แก่ใจไม่ได้แบทอยู่คนเดียว
ยอมรับว่าผิดไม่คิดจะว่าใครถ้าไม่ใช่ใครเริ่มก่อน

[ แก้ไขล่าสุด clashrush เมื่อ 16-4-2010 20:30 ]
~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

ไรม์2บาร์ก็ไม่ได้อยากจะซ่าถ้าไม่มีคนท้า
มันเหมือนกับโดนตบหน้าใครจะยอมห๊า!!

โทดทีครับเห็นคนมันแบทกันคิดว่าได้เลยไหล
[ แก้ไขล่าสุด clashrush เมื่อ 16-4-2010 20:30 ]

ทรนงแบบเสือได้แต่อย่าเป็นเจ้าเสือที่กัดดะ
กัดแม้แต่พวกพ้องจะเหลือใครให้รักล่ะ

สันติจงมีแด่กู!!!!

จงสงบละหันหน้ามาคุยกัน

ถ้าไม่ยอมรับกุจะเอามีดเข้าไปฟัน

หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ.......................

ไรม์ไม่ยอมสยบใครถ้าตัวกูยังหายใจ
ไม่ได้ถึงกับฆ่าใครแต่ใช้ไรม์ไปปะทะ

ไอ้ข้าน้อยน้ะเด็กใหม่                          ขอคาราวะรุ่นพี่สมิงท่านผู้ใหญ่

ผมน้ะลองฝึกไม่ได้นึกจะเป็นใหญ่  อยากให้พี่ๆๆเอ็ดดูอย่าขู้ผมน้ะเด๋วผมเป็นไข้

มีลูกศิษย์ เป็นลูกสัตว์ มันกัดขบ

ถ้าขืนตบ มันกัดตอบ ก็บอบจิต

ทำตัวทำท่าว่าเป็นคนดี แต่ข้างในเน่าเละเหมือนผี

เดนสังคมที่สักวันกุจะเหยียบให้จม พูดออกมาในเรื่องความเลวไม่ต้องมาอม

------------------------