สั่งพิมพ์

คนละ2บาร์ ง่ะๆๆๆๆ

ความรู้สึกเป็นไงกูพูดออกไปว่า เกลียด

ไม่สบอารมณ์กูด่าไวไม่เหลือแม้ เกียรติ

เคอะ ๆ ><!

ทำไมมันติด2อันอ่าาาคับ
[ แก้ไขล่าสุด slowly เมื่อ 22-9-2010 06:44 ]

ตัดสินใจด้วยเหตุผล มิใช่สิ่งที่จูงใจ แต่มึง-
ให้เขาสนสพายแล้วเดินไป กับเกรียติที่ภูมิใจ

สันตินะครับ ฝากตัวด้วย

@ Slowly ไม่ทราบเหมือนกันค่ะ :D
เคอะ ๆ ><!

พ่นคำไรม์ออกมาแบบเถื่อนๆ

ไม่มีโหดไม่มีเตือนมีแต่เพื่อน

ใครคิดจะเรื้อนก็เข้ามาฟักกัน

เพราะในนี้มีแต่ความรักมาพักใจกัน

เมาค้างคิดไม่ออกเลย

คำราม

เก็บตัวฝึกครับ

กุจะตบหน้ามึงให้สะบัดเป็น ลำตัด

และแล้วกูก็จะทำให้มึงโดน กำจัด

ไม่ดิสใครนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด DeadMan เมื่อ 5-10-2010 15:36 ]

เด็กเห่อหมอยเฮี้ยให้เค้ายอมรับในตัวเอง

แต่สุดท้ายมึงก็แบมือขอตังแม่มึงเอง

คำราม

เฮ้ย!!ไอห่านี่hiphopแฟชั่น

ไรม์ยังcopระวังเฮ้ยเดี๋ยวปืนกูลั่น

คำราม

ใจกูมันน่าลำคาญแต่งไรม์เหมือนเต่าคาน

เหมือนวิญญานที่รอพิธีที่คนมาจัดงาน

ไรม์บางก้คนแต่งมาก้ดีอลังการ

ไรม์บางคนก้เรื้อนออกมาจากสันดาน