สั่งพิมพ์

!!!!!นาฬิกา CASIO ของแท้ 100 เปอร์เซ็น ราคาถูกกว่าใคร!!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย CP เมื่อ 2-8-2009 20:46 โอ้้  โห!!!ผมชักจะโดนๆ รุ่น โอ้ ละครับ ทำมายถูกอย่างนี้!!!DB-360G ราคา 1250.-

รุ่นนี้ผม พึ่งชื้อเลย ครับ 1300 กลับมาเข้าสมิง เจอกระทู้นี้หมดแรงเหมือนกัน ฮาๆ อุสาไปถึงสยาม ฮาๆๆนี้ส่งฟรีด้วยอีก

รุ่นนี้ สวยมากครับ ชอบมาก สวยด้วยพี่เต้ ของเค้าดีจิงคับ casio

http://www.hccrew.tk/  <<< รวมข่าวPARTY , โหลด MV โหลดเพลง พบปะพูดคุยทุกเรื่อง ที่เกี่ยวกับHIPHOP

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Macabre เมื่อ 6-8-2009 13:10 รุ่นนี้ผม พึ่งชื้อเลย ครับ 1300 กลับมาเข้าสมิง เจอกระทู้นี้หมดแรงเหมือนกัน ฮาๆ อุสาไปถึงสยาม ฮาๆๆนี้ส่งฟรี ...
ใช่แล้วครับ ของดี ของถูก ของแท้ครับ  ดันๆๆๆ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย bobotoro เมื่อ 7-8-2009 15:03 ใช่แล้วครับ ของดี ของถูก ของแท้ครับ  ดันๆๆๆ

พี่ครับขออนุญาต ถามอะไรหน่อยได้ไหมครับ*

เพราะว่าผมไม่เคยซื้อของในเน็ตมาก่อนน ผมเลยยังไม่ค่อยวางใจเท่าไหร่ครับ

ผมว่าจะเชื่อใจพี่ได้ไหมเนี่ย ?

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ิbooooo เมื่อ 7-8-2009 20:50 พี่ครับขออนุญาต ถามอะไรหน่อยได้ไหมครับ* เพราะว่าผมไม่เคยซื้อของในเน็ตมาก่อนน ผมเลยยังไม่ค่อยวางใจเท่าไ ...
ถ้าอยากซื้อจริงๆนะ แล้วยังไม่ไว้วางใจผม เด๋วผมส่งสำเนาบัตรประชาชนไปให้ แถมเบอร์โทรไปให้ด้วย บัตรนักศึกษาด้วย จะได้ตามตัวถูกถ้าผมเบี้ยว

ดันไป

ดันต่อจ้าๆๆ

ยาวไปๆ

ดันไปๆๆๆ

upupupup

อยากได้ๆ