สั่งพิมพ์

เราสามารถโปรโมทวิดิโอ+เพลงผ่านกระทู้ได้ด้วยโค๊ด Embed

เราสามารถโปรโมทวิดิโอ+เพลงผ่านกระทู้ได้ด้วยโค๊ด Embed

การโปรโมท ลงวิดิโอ + เพลงผ่านกระทู้ ด้วยโค๊ด Embed เช่น Hatyai Emzee Live in monkey Pub Part..1

นี่คือลิ๊งก์ธรรมดา http://video.mthai.com/player.php?id=14M1209947499M0

กดลิ๊งเข้าไปดูดีๆ เค้าจะให้ โค้ดที่เรียกว่า Embed เราไปเอาโค้ดมา มันจะยาวๆครับ

เราก็ก๊อบเอามาวางในกระทู้ ก๊อบมาแปะลงไปปั๊บแค่นี้ เพลง รึ วิดิโอ ของเราก็โผล่ออกมาแล้วครับ

ของใครถ้าลงไปแล้วมันยังเป็นโค้ตอยู่ ก็ทิ้งไว้อย่างนั้นครับ เดี๋ยว ฤาษีจะมาจัดการให้ครับ

Hatyai Emzee Live in monkey Pub Part..1 - ดูวิดีโอทั้งหมด กดที่นี่

เราก็ชมได้ทันที.. แล้วถ้าเอา Embed ของเวปเก็บเพลง mp3 ของเรามา แปะลงไปปั๊บ

เพลง mp3 ผมใช้บริการ ของ www.imeem.com ครับ สมัครฟรี ง่ายๆ สลิปนิค แนะนำมาครับ

สะดวกดี ถ้าเห็น หน้ากากเพลงเราเพลงไม่ยอมเล่น รึเล่นช้า ให้เราเปิดหน้าเวปลิสต์เพลงของเราที่

imeem ขึ้นมา Embed เราที่ สมิงก็จะลื่นไหลเลยครับ ตอนนี้กำลังเริ่มเปิดใช้ในบางส่วนแล้วครับ

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้