สั่งพิมพ์

pre order รองเท้า หลายยี่ห้อคับ

รบกวนอ้างอิง เวปต่างๆทีไ่ปโพส และ ประวัติการขายด้วยครับ

เพื่อความมั่นใจ ไม่ได้มาเหน็บนะครับ

น้องคาวิน คนนี้อีกแล้วหรอครับเนี่ย ? เห็นโพสมาหลายรอบแล้วนะครับ

ตั้งแต่พรีออเด้อ แล้วก๊อปปี้ของผมแล้วนะครับ หลายแล้วนะครับ ไม่ต้องสืบ ใช้เซ๊นผมก็รู้

จะขายผมไม่ว่า แต่รบกวน ลงรายละเอียดให้ดีๆหน่อย เป็นห่วงชาวสมิงครับ หุหุ

พี่ขอเตือนนะครับ ระวังเจอคนจริงละ จะซวย ^^

อ้อ งั้นขอโทษละกันครับ พอดีว่า มี kavin เหมือนกัน เห็นตั้งกระทู้ หลายรอบ แต่ผมคิดว่า kavin ที่ผมคิดไว้

ไม่อยากจะไล่จับไรมาก เลยตอบกระทู้ไปตรงๆ ขออภัยครับ

ก็ลงรายละเอียด ความชัดเจนสินค้า รูปสินค้า ด้วยนะครับ เพื่อความมั่นใจ

ชาวสมิงจะได้ สนใจครับผม ขอบคุณครับ

ขออภัยอีกครั้ง