สั่งพิมพ์

..000

..000

000

[ แก้ไขล่าสุด SIAMES3 เมื่อ 19-7-2009 19:42 ]

ตอนขายของคุณมาทะเลอะกะบคนอื่นเค้า....

ตอนลงไรม์คุณมาก็มาทะเลอะกับเขาอีก....

แล้วใครจะซื้อครับบบบบบบ...

คุณเป็นพ่อค้าควรวางตัวดีๆครับบบ

ขอเชิญ อ่านนนน

http://www.sming.org/viewthread.php?tid=1399&extra=page%3D1

ข้อที่ 4. คราบบบ

4. การเรื้อน หน้าหม้อ พิมพ์แทะโลมที่ไม่ใช่ราม หรือ ไร้ซึ่งกาละเทศะ
เราจะไม่หักเงินท่านครับ แต่จะแบนเลย

คุณมาขายของ ก็ทะเลาะกับพ่อค้าคนอื่นเค้า พอแรพก็มาด่าๆ ผมเลยลองแรพเฉยๆดู ไม่ได้ด่าใคร ก็โดนคุณด่าด้วย
ผมว่ามันโคตรฮาเลยครับ ที่คุณกลับมาสมัครใหม่  โอ้วว  สะหยามเมส นายแน่มาก

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 18-7-2009 21:44 ]

ขายของต้องปากดีหน่อยนะ จะได้เรียกลูกค้าได้

ถ้าปากไม่ดีอย่าขายเลยเน๊อะ ^^

ร้านจะเจ้งตอนไหนหรอ ขายของแบบนี้

ไม่ต้องอะไรมากครับ กฎครับ ที่นี่มีระเบียบ ไม่ใช่แบบเว็บประมูล!!!

อย่าไปว่าน้องเค้าสิ น้องครับ เอาดี-สมิง ไปรับประทานแก้ช้ำในก่อนนะครับ  คำเตือน ห้ามรับประทานขวด ให้ดื่มได้เพียงน้ำในขวด

อ่อ 

ผมขอโทดคับ บ   ผมไม่รุ ไม่ได้อ่านยให้ดี  ก้อ มีคนเค้ามาด่าผมเหือนกัน  ผมคิดว่า เเร๊พด่าได้ 

เลย พิมเเรง ไป คับ  

เเรงหรอ คับ SIAMES3   

น่ายินดี ที่ผมเข้ามาปุ๊บก้อกลายเปนลิง มาเหนไก่โดนเชือดให้ดู ผมเลยไม่กล้าซุกซน ทำผิดกฏ ยังไงก้ออย่าลืมนะ รู้จักอภัยกันเนาะๆๆ PEACE PEACE PEACE !!!
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +2 25-7-2009 02:02
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!