สั่งพิมพ์

หัดกระดูก กันครับ

เสกอักขระ พยัญชนะภาษาไทย

ปากก้อพูดพรำบ่นไป ว่าคำไทยเริดหรูเสียงเพลงที่ บรรเลงในวงครู

ผมก้อคิดว่าเจ๋งอยู่ แต่ผมอ่ะเก่งกาจกว่าครู ดั่งอสรพิษชนิดงู

ใครๆ ก้อรู้ ผมครูไมค์ ใคร ๆ เห็นแล้วต้องตะลึง อึ่งทึ่ง กับกึ่ง อมนุษย์

ใครๆ  ก้อรู้ว่า สุดๆ แม้ใคร ก้อห้ามมาหยุดตอนนี้เครื่อง ร้อนชุดไม่อยู่

ควันออกหู หน้าตากูแดงกร่ำ พิฆาตศัตรูด้วยคำไทย

กูไม่สนว่ามึงเป็นใคร  มึงต้องมอดม้วยด้วยคำกู

โอะ โอ่ sming crew ใครๆ ก้อรู้ ว่าเก่งกาจ เยี่ยง ครู

[ แก้ไขล่าสุด joker เมื่อ 18-9-2008 09:50 ]

แกร่ง แกร่ง แกร่ง !!

แกว่งคมแฝกแหวกว่ายเหนือสายฝน

พญายมข่มธรีณี กูมีให้มึงเห็น

สุบรรณสนั่นภพ ทำกายมึงกระเด็น

โค่นเขาพระสุเมร ทำหัว มึงโงนเงน

สุบรรบั่นนาคี จับไม้ตีมึงตกเลน

นาคาพ่นไฟ ทำชีวีมึงบรรลัย

พญายมข่มธรณี ตีทันทีมึงช้ำใน

^ ^ ไม่มีไรทำ ฮ่า ๆ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +12 3-9-2009 14:56