สั่งพิมพ์

หัดกระดูก กันครับ

รามกูจอมคาถาเหมือนนารูโตะ

บางทีก้อน่ารักเหมือนมารูโกะ

แม้ผมจะไม่หล่อเหมือนdj makuro

เเต่ตอนนี้ผมเเต่งรามพร้อมกับกินมารูโจ้

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 แหมโฟลสัด 6-9-2009 19:26
******Chumphon FC ******

การเเต่งรามอยู่ที่ลมปราณเเละฝึกตน

สมิงรามฟิตเพราะพวกกูถึกทน

รามมึงร่ายกันมากเกินเลยสึกจน-

กระดาษเหมือนโดนปืนหมึกกล

• Sming จิตพิสัย +30 โห 6-9-2009 19:27

เราชาวสมิงเกิดมาเปนคน

จะรวยหรือจนโปรดจงอย่าทำเรื่องสัปดน

เห็นอกเห็นใจกันก้อพวกเรานั้นเกิดมาเปนคน

จงจำใส่ใจไว้ว่าอย่าทำพ่อแม่ของเรานั้นทุกข์ทน

• Sming จิตพิสัย +4 7-9-2009 07:21

กูปล่อยรามออกมาเเบบมีมุกปน

กูไม่โหดเเต่อย่าซ่าเดี๋ยวปล่อยหมัดฮุคตรง

ชีวิตกูที่ผ่านมาเเมร่งฟลุ๊คจน-

ชีวิตกูต้องเหมือนนักโทษที่คุกนนท์

• Sming จิตพิสัย +30 7-9-2009 07:21

เราไม่สนหลอกสิ่งเร้าเรารามเเบบซุ๊กซน
รามสมิงกระแทกเหลี่ยมซ้ายขวาเหมือนคิวสนุ๊คชนลูกขาวลงหลุม แต่เสียดายตังหมดแล้วต้องกลับบ้านไปกินข้าวกับปลาคุกคน

• Sming จิตพิสัย +30 7-9-2009 07:22
:)

สมิงไรม์ เยี่ยย สมิง ไรม์

หัดกระดูกอย่างไร้เทียมทาน

อัดแน่นทุกอณูเข้าไปด้วยลมปราณ

กระโดดอัดศัตรูให้กระเด็นเสียงก้องกังวาน

• CP จิตพิสัย +8 7-9-2009 21:19

มาปล่อยรามบนกระทู้กระดูกอ่อนครั้งเเรก

หนูไม่ได้อ่อนที่ใครจะมาเขี้ยวเเล้วเเดก

หนูยัง virgin ใครอย่าเพิ่งคิดมากระเเทก

เพราะหนูไม่ไช่ถุงขนมที่จะมาเเหก   (ง่ายๆ)

• Sming จิตพิสัย +10 แรง!! 8-9-2009 01:55

คิดจะหัดจัดกระดูกไม่ใช่ง่าย
ไรม์มึงดูสะดุดคำคงแพ้พ่าย
ที่กล่าวมาไม่ได้คิดจะดิสเธอ
แค่แนะนำก่อนจะสายนะเพื่อนเกลอ

กระดานสมิงรวบรวมสิงห์ทมิฬร้าย
เปล่งคำไรม์เปี่ยมพลังไม่ชิดซ้าย
เฉกเช่นกุฝึกวาจามาแพร่งพราย
คิดจะอยุต้องฝึกตนจนจิตกลาย

• Sming จิตพิสัย +12 8-9-2009 02:19

ชัวชัว!ป่ะกับสมิงพวกมึงพ่ายชัวชัว!!
ทำเอากลับบ้านไปฟ้องแม่บอกกลัวกลัว!
ภาพมันติดตาตอนกูพ่นรามรัวรัว
มันฝังใจเสียดชิบหายเหมือนฝันว่าเมียมึงโดนนัวนัว

ก็ดีกรีที่ผ่านมามันฟ้องว่ากูอ่ะมันแน่
พวกอยากจะเป็นพวกมึงได้แค่รอวันแร่
สมองเท่าหางอึ่งเสือกจะหัดให้เทพแต่ดันแย่
ไปไป!บีทนี้รามนี้มึงรีบพากันแก้
[ แก้ไขล่าสุด 1Crux เมื่อ 8-9-2009 10:18 ]
  • J_Fe จิตพิสัย +10 ชอบ ไปฟ้องแม่กลัวๆ 555 ... 18-9-2009 01:18
  • Sming จิตพิสัย +30 8-9-2009 16:51
:)