สั่งพิมพ์

Happy Birthdayyyyyy CP 12ก.ค. ค่าๆๆๆ

ขอบคุณ ครับ

ขอให้ทุกคนรักกันนะครับ

มาเบิทเดย์ย้อนหลังครับผม พี่เต้ ขอให้อยู่กับสิมงไปนานๆ ผลิตเพลงเจ๋ง ออกมาให้ฟังตลอดนะครับ

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ทู้ยู   แฮปปี้เบิร์ดเดย์ทู้ยู้  ^^

ขอให้พี่cp สุขภาพแข็งแรง ยั่งยืนนานค่ะ 

ขอให้พี่มีเเต่ความสุข

ไม่มีโรคภัยไข้เจ็บนะคร้าบบบบ

******Chumphon FC ******

ขอให้มีความสุขมากมากครับ พี่เต้

ขอให้ประสบความสำเร็จในทุกทุกเรื่อง  

ทางเลือกมันยังมีเสมอ แต่คุณจะพร้อมไปกับมันหรือป่าว

HBD ย้อนหลังครับพี่เต้....

สมิงสู้ๆๆๆ

HBD ย้อนหลัง นะคับพี่เต้

ขอให้มีฟามสุข มากๆๆๆ
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!

ขอโทษที่มาช้าไปนะคะ

สุขสันต์วันเกิดนะคะพี่เต้

ขอให้พี่ชายของส้มมีความสุขมากๆกับทุกวันที่เป็นอยู่

อะไรที่มันตึงเกินไป จนทำให้คิดมาก ก็ปล่อยวางทิ้งมันไปบ้างนะคะ

ทุกคน รักพี่เต้ เป็นห่วงพี่เต้ มาก นะ

อะไรที่พี่เต้หวังไว้ ก็ขอให้พี่เต้ทำมันได้สำเร็จนะคะ

ขอบคุณพี่เต้มากๆนะคะ กับทุกๆอย่างตลอดเวลาที่ผ่านมา

เป็นมากกว่าคนที่รู้จักกันทางอินเตอร์เน็ต เป็นมากกว่าคนทำเพลงด้วยกัน

เป็นยิ่งกว่าคนรู้จัก พี่เต้เป็นเหมือนพี่ชายที่ส้มรักและเคารพมากๆ

respect ma BIG BRO CP !!