สั่งพิมพ์

Happy Birthdayyyyyy CP 12ก.ค. ค่าๆๆๆ

Happy Birthdayyyyyy CP 12ก.ค. ค่าๆๆๆ

ก็ เนื่องในโอกาส วันครบรอบวันคล้ายวันเกิด ของหัวหน้าใหย่

เตเต้ตต ขอบคุณที่ คอยช่วยน้องสาววววคนนี้ ด้วยความจิงใจมาโดยตลอดทุกๆเรื่อง จีฟ สัมผัสมันได้ด้วยใจค่ะ

เรื่อง อ้อยไม่ต้อง จีฟหากินเองได้

แก่ขึ้นแระน๊า เนี่ย ทำใจขึ้นเลขสามยัง

5555

จีฟร๊ากกกพี่เต้ที่สุด

happy Birthday ค่ะ มีความสุขมากๆ ทั้งครอบครัว หน้าที่การงานพุ่งกระแด เปนกำลังใจให้เสมอ เย่

ขอบคุณคราบบบ

ขอให้ภาคใต้สงบสุขครับ

ปล.  ยังไม่ สาม เว้ย!

HBDค๊าบ

ผ่านไปอีกปีหน้าก็ยังเด็ก

และหล่อเหมือนเดิม

ขอให้มีความสุขมากๆนะค๊าบ

เป็นกำลังใจให้พี่ตลอดไปค๊าบ

โอ้ว เย!!

[ แก้ไขล่าสุด ฤๅษี เมื่อ 14-7-2009 10:03 ]

ไงก็ขอให้มีความสุขนะคุณลง55555+

แก่ขึ้นอีกปีแล้วสินะไงก็ขอให้มีความสุข

มากๆๆๆๆนะครับคิดสิ่งใดก็ขอให้สมตามที่

หวังและตั้งใจนะครับบบบบบบบบบบบบบ

ป.ล ลุงงงงง5555+

สุขสันต์วันเกิดลูกพี่ 555

มีความสุขมากๆๆนะพี่บ่าว

อยู่กับสมิงนานๆๆๆ

สุขภาพแข็งแรง

ประสบความสำเร็จทุกด้าน

พระคุ้มครองนะพี่

รักพี่ชายคนนี้และบ้านหลังนี้มากคะ  ความรู้สึกดีๆๆ มิตรภาพดีๆๆ  และอะไรอีกหลายๆๆอย่าง...

***ไม่มีอะไรจาให้...มีแต่หวัดเอาป่าวพี่เต้ จะได้อินเทรน555

Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

วันเกิดพี่ ผมจะขอ อยู่คู่สมิงกับพี่ จนกว่า จะตายห่ากันไปข้างนึง ทุกวันนี้ คนที่ สร้างเขี้ยวเล็บให้ผม คือพี่ครับ ผมจะไม่ลืมเลย จริงๆ.... ขอให้มีความสุขมากๆครับ

Happy Birth Day

ขอให้พี่มีความสุขนะคับ

คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนา

H.B.D

น่ะกัฟพี่ ขอให้เก่งวัน เก่งคืนน่ะกัฟ

ทำเพลงมาตลอดเลยๆ น่ะกัฟพี่

ผมจ่ะค่อยเป็นกำลังใจให้กัฟ

สู้ๆเข้า ทาเคชิ

Z Flow

HBD คับพี่เต้ ขอหั้ยพี่เต้มี ความสุขมากๆ ดูแลตัวเองด้วยนะพี่ ขอบคุนคับ ที่พี่เต้สั่งสอน น้องคนนี้เรื่อยมา *ขอโทดนะคับ ที่ผ่านมาทำหั้ยพี่เต้ต้องเครียด [ แก้ไขล่าสุด ongkuleeram เมื่อ 11-7-2009 23:50 ]

สุขสันต์วันเกิดเพื่อนรัก ขอให่มึงประสบแต่สิ่งดีๆในชีวิต ปล่อยวางในสิ่งที่มึงถืออยู่ซะบ้าง เห็นมึงเครียดหลายๆอย่างเพื่อนๆน้องๆเป็นห่วงมึง รักเสมอ

ทศกัณฐ์

ยักษ์ที่ไม่เคยลืมทุกสิ่ง