สั่งพิมพ์

RAPisNOW“Glow Flow”7สค52@Zeedซ.8 [รูป พร้อม คลิป]

RAPisNOW“Glow Flow”7สค52@Zeedซ.8 [รูป พร้อม คลิป]

หลังจาก… เสียงตอบรับที่ดีเกินคาดจากงาน Rap Is Now ครั้งแรก ที่ทั้งมันส์ ทั้งมันส์มาก และทั้งมั๊นมันส์… (เออ…รวมทั้งเม๊า เมา ด้วยแหละ – -*) เวลาได้ผ่านมานานกว่า 4 เดือน จึงทำให้ชาวปาตี้เริ่ม “คิดถึง” บางส่วน “เสียดาย” ที่พลาดงานครั้งที่แล้ว จึงอยากจะบอกว่า เออ!!! ไม่เป็นไร !!! ภาพวันเวลาเหล่านั้นกำลังจะหวนกลับมาสร้างประสบการณ์ให้คุณอีกครั้ง ในครั้งนี้… ใหญ่ ! กว่าเดิม…มันส์ ! กว่าเดิม…และ เมา !@#$%^&*…กว่าเดิม เพราะครั้งนี้ Rap Is Now “GLOW FLOW” เราจะเอาให้คุณมันส์จนหัวทิ่มกับดนตรี Rap รอบบรรยากาศแสงแบล๊คไลท์และแสงเลเซอร์ ก็เอาให้มันรู้กันไปว่าถ้าไม่เมาเหล้ามึงก็เมาแสงล่ะกูว่า !!! RAP IS NOW “GLOW FLOW” @Zeed รัชดาซอย 8 พบกับวงฮิพฮอพชื่อดังอาทิเช่น Dujada , C.R.A.C.K Boyz , Dogg tribe , Assault inc. , Stryx , Ruffian group , None D.J. Yukie Lady Pitbull , D.J. Club Freestyle และแขกรับเชิญพิเศษสุด D.J. SpydaMonkee บัตร 200 บาท แลกฟรี 1 ดริ๊งค์ งานเริ่ม 1 ทุ่มเป็นต้นไป ซื้อบัตร จองโต๊ะ หรือว่าอ่านไม่รู้เรื่อง ไม่เข้าใจ… ติดต่อ 084-720-2700 โต๊ะ… P.S. ขอขอบคุณ Onyx “Stryx thugs” ที่คิดคอนเซปและทำไฟเออร์งานให้เราเช่นเคยนะครับ ^^ Zeed Soi 8 “Love scene”   บล
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 14-7-2012 19:08

มันส์มาอีกแล้ว!!!

ผมว่าคราวนี้ น่าจะจัดที่Club Cultureนะครับเนี่ย เพราะดูจากคอนเซ็ปงานแล้ว มีแค่ที่นี่ที่เดียวละมั๊งครับ ที่มีเลเซอร์และแบล๊คไลท์ที่เหมาะกับปาร์ตี้ที่สุด แต่ก็อีกแหล่ะ อาจจะเป็นที่อื่นก็ได้ครับ เรามาลุ้นกัน
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล
www.facebook.com/em-you69

งวดนี้สมิง ไม่ได้ขึ้นร้องนะครับ เท่าที่รู้ว่า จะเชิญวงต่างๆมา เท่าที่รู้ตอนนี้ มี Dujada CRACK Dogg Tribe Assualt INC แล้วก็มี แขกรับเชิญพิเศษ DJ Spyda Monkey

wow แค่วงที่มาเล่นก็แหล่มแล้วอ่ะครับ แต่เสียดาย สมิงไม่ได้ขึ้น แต่ก็ อะไรก็เกิดขึ้นได้ครับ ถ้ามีแจ๊คพอทจิงๆ อาจจะได้ขึ้น รอติดตามข่าวกันต่อไปครับ
Em-You,EMperor YOUth,ซำเหมาดิจิตอล

อยากจัดที่คลับ คัลเชอร์เหมือนกันครับ... แต่น้องๆบางคนจะเข้าไม่ได้ซึ่งขัดกับจุดประสงค์ของทีมผู้จัดครับ คาดว่างานนี้จะ 18+ ครับ

งาน นี้ ....จะไป รึป่าว น๊า......

แรพ Is แนววววว

อัพเดทข้อมูลครับ งานนี้ผมอาจจะไปกับวง NONE

ได้ยินมาว่า ไปจัดที่Zeedรัชดาซอย8 โอ้ว เห็นที คงต้องดูก่อนอ่ะคับ เพราะผมอยู่ทำเพลงในสตูฯทั้งเดือนเลย